Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านกีตาร์ในเชียงใหม่ให้หน่อยค่ะ  (อ่าน 2868 ครั้ง)

Wiewie

• member
พอดีตอนนี้เรียนอยู่ที่เชียงใหม่ค่ะ อยากได้กีตาร์ดีๆซักตัว พี่ๆมีร้านดีๆแนะนำมั้ยคะ
แล้วถ้ามีงบไม่เกิน10000 ช่วยแนะนำรุ่่นที่น่าสนใจให้ด้วยก้อดีนะค้าาา
ขอบคุณค่ะ

kradookproject

• member
Re: ช่วยแนะนำร้านกีตาร์ในเชียงใหม่ให้หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 17:17:16 »
music collection ถ. ซุปเปอร์ไฮเวย์ ก็มีเยอะดีนะครับ
maximum sound เจ้าของร้านใจดี รู้สึกจะมี veelah ด้วย

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: ช่วยแนะนำร้านกีตาร์ในเชียงใหม่ให้หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 17:27:49 »
m i w  ถ.ช้างคลาน
เต้ยมิวสิค  คูเมืองก่อนถึงประตูท่าแพ
green music ในเมือง
พล มิวสิค   หลังตลาดอนุสาร
ภัทรมิวสิค   ประตูช้างเผือก
spot beat โรบินสัน ชั้น 4
ไม่แนะนำมือใหม่ ไปเดินหากีต้าร์มือสองบริเวณคูเมือง
ปล. ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้านดังกล่าว ข้างบน กรณีซื้อกีต้าร์แล้วมีปัญหากับการบริการของคนขาย หรือ ตัวกีต้าร์ 
อย่า เห็น แก่ ตัว !!