Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปbetspotมาครับ  (อ่าน 1900 ครั้ง)

Peng

• member
ไปbetspotมาครับ
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 18:25:02 »
ไม่มีอะไรมากครับแค่อยากให้พี่น้าๆทุกคนลองไปbeat spotที่เอสพลานาดแครายดูครับบริการดีมากครับ
ตอบทุกอย่างไม่มีหน้าบึ้งเลยครับ
ผมก็เพึ่งรู้นะเนี่ยว่าll6ทำในจีน

ส่วนคนที่กำลังจะซื้อyamaha พวกรุ่นcpx apx.ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
ที่เค้าเลิกผลิตแล้ว. แต่...!!!! จะมีรุ่นใหม่มาแทนครับ
อีกประมาณ3เดือนครับ(credit พี่คนขายตัวอ้วนนิสนุงเป็นผู้ชาย)
อ๋อเรื่องกีตาร์ไหม่อย่าบอกใครนะครับมานเปนความลับครับ
อิอิ

aneng

• member
Re: ไปbetspotมาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 23:25:29 »
อ้างถึง
ที่เค้าเลิกผลิตแล้ว. แต่...!!!! จะมีรุ่นใหม่มาแทนครับ
อีกประมาณ3เดือนครับ(credit พี่คนขายตัวอ้วนนิสนุงเป็นผู้ชาย)
อ๋อเรื่องกีตาร์ไหม่อย่าบอกใครนะครับมานเปนความลับครับ
อิอิ
มาถึงตรงนี้ไม่ทันแล้วหล่ะครับ...พวกพี่ๆ น้าๆป้าทั้งหลายเป็นคนไม่เก็บกดครับเปิดเผยตลอด..ว่าแต่พี่อ้วนคนขายเป็นผู้ชายจริงๆนะ.. ???

Peng

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 13:01:45 »
ไม่รู้สิครับอาจเป็นแบบ thailand got talent ก็ได้ครับ
เอิ้กๆๆ

MUI

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 13:35:42 »
ผมก็เคยไปแอบลอง ทั้งกีต้าร์ ทั้งแอมป์อคูสติค มาเกือบหมดร้าน

แต่ไม่ได้ซื้อ อิอิ (ขออภัยร้านด้วยครับ ตังไม่พอ)