Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย taylor gs mini ไหม่มากซื้อมาสองเดือนกว่าเล่นอาทิตย์ละ15นาทีเอง  (อ่าน 16953 ครั้ง)

Jude

• member
ขาย taylor gs mini ไหม่มาก เพียงย้ายที่ตั้งจาก music callection มาไว้ที่บ้านเท่านั้น ขอขายที่ 16500ครั้บ ติดต่อ 0884982668

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Jude

• member
up

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

AndAmAn007

• บุคคลทั่วไป
ขายทำไม่ล่ะครับ ยังใหม่อยู่เลย

Jude

• member
มันเล็กไปครับรู้สึกไม่ถนัดอยากเล่น 214 ครั้บ

Bluesmojo

• member
ราคากำลังดี...

Bas_Acoustic

• member
ออกมาติส ๆ กัน 2-3 ตัว เลย รุ่นนี้

เลือกซื้อ ตัวไหนดีน้า.......

ช่วยเชียแล้วกัน ครับ...
คนบ้า กีต้าร์โปร่ง

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
 ใจนึงก็อยากใด้มากอดอีกครั้ง  แต่ตังบ่มี ดันละกันครับ
noomxman

nettochan

• member
มันเล็กไปครับรู้สึกไม่ถนัดอยากเล่น 214 ครั้บ

แลกกับ 214 ของผมไหมครับ ^^

sumonarak

• member
สมาชิกน้อง จีเอส มินิ หายไปอีกแล้วแงๆ

Jude

• member
แลก 214 พูดจริงพูดเล่นเนี่ย เอานะโทรมาคุยได้เลย

nhoy

• member
ระยะนี้ GS mini ออกมาบ่อยนะครับ เป็นโอกาสดีของท่านที่ชอบกีต้าร์ 3/4 แล้วครับ

mammypoko

• member
โทรกลับเบอร์ 0864064078 ด้วยนะคะ  โทรไปไม่รับ สงสัยเพราะเกือบเช้า พอดี เข้ามาเห็นแล้วต้องการรับไปดูแลเลยค่ะ
ติดต่อกลับด้วยนะคะ เพราะจะซื้อเลยค่ะ

ohana

• member
โดยส่วนตัว แล้ว เห็นแล้วชอบเลย ทั้งสวย ทั้งเสียง
แต่ตอนนี้ชักไม่แน่ใจแล้วครับ  เห็นมีแต่คนปล่อยบ่อยมาก

สงสัยมานานและ

the13th

• member
โดยส่วนตัว แล้ว เห็นแล้วชอบเลย ทั้งสวย ทั้งเสียง
แต่ตอนนี้ชักไม่แน่ใจแล้วครับ  เห็นมีแต่คนปล่อยบ่อยมาก

อาจจะเพราะ...
1. ขนาด ทำให้รู้สึก (ความรู้สึกนะครับ) ไม่ถนัด
2. ติดใจเสียงขั้นรุนแรง จึงอยาก up ขยับรุ่นขึ้นไปอีกครับ

ผมคิดว่านะครับ >.<
~ ถ้าชีวิต คือ ทำนอง ... เธอก็เป็น ดัง คำร้อง ที่เพราะลึกซึ้งจับใจ ~

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
แต่ตอนนี้ชักไม่แน่ใจแล้วครับ  เห็นมีแต่คนปล่อยบ่อยมาก
กีต้าร์ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ  ไม่งั้นคงไม่ได้รางวัลต่าง ๆ เหล่านี้

"Product of the Year"

— The Music & Sound Retailer, Winter NAMM 2011
Gold Medal, Player's Choice Awards ("Travel Guitar")

— Acoustic Guitar magazine
Platinum Award for Quality and Design

— Guitar World magazine
“Guitarist's Choice"

— Guitarist (UK) magazine
Editors' Pick Award

— Guitar Player magazine

ธรรมชาติของน้า ๆ  ในบ้านไม้ เป้นคนเบื่อง่าย ช่วงนี้ที่ออกมาบ่อย เพราะล๊อตล่าสุดเพิ่งเข้ามาเดีอน มค 55     ช่วงปลายปี 54  ระหว่างรอกีต้าร์เข้า มีแต่คนโพสหาซื้อ GS mini กันมากครับ    น้าบางท่านซื้อมาลองเล่น แล้วจับไม่ถนัดมือ            น้าบางท่านติดใจเสียง ขายเพื่อ ขยับไปเล่นรุ่นใหญ่ขี้น
บางท่าน  มี  baby  แล้วอยาก ขยับขึ้้นไป bigbay               บางท่านมี big baby แล้วยาก ไปเล่น  gs mini บ้าง
ส่วนตัวผมก็ขยับรุ่นมาตั่งแต่ Taylor รุ่น Baby จนมาถึง  GS minin  (ตามกำลังทรัพย์) ตอนนี้ผมยังอยากขาย gs mini  เพื่อขยับไปเล่น  214xx เลยครับ (314xx ก็อยากเหมือนกัน แต่คงอีกนานครับ)
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

kerry bang yee

• member
อยากได้ Martin GPCPA3 สภาพดีๆสักตัวครับ น้าๆท่านไหนไม่อยากกอดแล้ว ขอผมพิจารณาต่อน่ะครับ ด่วนน่ะเดี๋ยวงบหมดก่อน รอรับสายอยู่ครับ 084-443-0808, 081-095-6869 (   Kerry. ).....

ohana

• member
ขอบคุณมากครับ ที่ถามเพราะ สงสัยมาก ถ้าดีจิง ทำไมออกมาบ่อยจัง
แค่นั้นครับ เพาะตัวผมเองก้ออยากได้ เลยเก็บไว้เป็นข้อมูลนะครับ

ขอบคุณครับ

winnie

• บุคคลทั่วไป
ของที่ปล่อยออกมาเยอะไม่ใช่ไม่ดีครับ ส่วนหนึ่งคือ อาจจะไม่เข้ากับเจ้าของจริงๆไม่ถนัด (เรื่องส่วนบุคคล) อีกประเด็นคือ จะอัพรุ่นขึ้นไปครับซึ่งเป็นส่วนใหญ่ที่เคยเจอ เพราะเมื่อไรที่ชอบ Taylor แล้วมันหยุดยากจริงๆนะครับ 55

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ขอบคุณมากครับ ที่ถามเพราะ สงสัยมาก ถ้าดีจิง ทำไมออกมาบ่อยจัง
แค่นั้นครับ เพาะตัวผมเองก้ออยากได้ เลยเก็บไว้เป็นข้อมูลนะครับ
 ขอบคุณครับ
เรียนน้า ohana   กรุณากด ตามไปหลอนด้วยกันนะครับ  น้าในบ้านไม้หลายท่าน ตกหลุมรัก Taylor  เพระได้อ่านบทความที่อาจารย์กวาง  อาจารย์ pomguitar และอาจารย์ในบ้านไม้  กันมามากแล้วครับ 
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=11550.0
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?action=printpage;topic=11199.0
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?action=printpage;topic=11251.0
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=7569.0
http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?action=printpage;topic=11251.0
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

pooslash

• member
ส่วนใหญ่ก็จะบอกว่า ขนาดมันเล็กไป เขาออกแบบให้เอาไปเล่นเวลาเดินทางไปเที่ยว คือสะดวก ตัวเล็ก ปัญหามันคือขายดีเกิน
เลยมีมือสองเยอะ  ผมว่าขนาดมันเหมาะกับผู้หญิง  ผมก้ขายกีต้าร์ดีๆ ออกไปหลายตัว คือ เล่นแล้วเบื่อ อยากลองตัวใหม่
คนซื้อบางคนคิดมาก นึกว่าไม่ดี     นี่ผมว่าจะขายเจ้า martin HD28 เหมือนกัน เริ่มเบื่ออีกแล้ว