Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถอย Lag T100DCE มาแล้วครับ รบกวนถามเรื่องเปลี่ยนสายหน่อยครับ  (อ่าน 690 ครั้ง)

jomarnjamorn

• member
พอดีเพิ่งได้มา  ปรับแต่ง action เรียบร้อยครับ เก็บงานตำหนิเล็กๆน้อยๆ  พอลองฟังเสียงมันออกโทนแหลมๆเยอะ  เสียงชัดเจนดี  แต่รู้สึกว่าเบสจะบางๆไปนิด  เลยอยากถ้าว่ามีใครซื้อมาแล้วเปลี่ยนสายแล้วบ้าง แล้วเสียงเป็นไงบ้างครับ (ในความรู้สึกส่วนตัว ไม่ค่อยชอบสาย Elixirใส่กับกีตาร์ตัวนี้เท่าไหร่  เสียงแหลมไปหน่อยครับ)
S.Yairi
K.Yairi
Dove