Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากผ้าสะอาดแล้ว มีวิธีไหนกำจัดไขมันออกจากผิวซาตินได้บ้างครับ  (อ่าน 1989 ครั้ง)

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
คือ ผมเป็นคนมือมัน ตัวมันอะครับ ทั้งคือกีตาร์ ตัวกีตาร์ มันก็เริ่มเห็นรอยมันๆแล้วครับ ไม่ไหวจะเคลีย
ผมใช้ผ้าสะอาดเช็ดเป็นประจำ แต่มันไม่ออกอะครับ มีน้ำยา หรือวิธีอื่นอีกมั้ยครับ ในการดูแลผิวซาวติน
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

Mook :)

• member
ลองใช้กระดาษซับมันดูค่ะ อิอิ

นัทEASYNATURAL(THEเกรียน)

• member
  • (คนจะรักเหตุผลไม่เคยมี )
ลองใช้น้ำยาเช็ดกีต้าร์หรือยังครับ ผมว่าน่าจะหายนะครับ กีต้าร์ผมก็ผิวซาตินเหมือนกัน
***ค้อห้ายข้ามคืนนี้มีแต่ราวอยู่เคียงต้ายแสงดาว***

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
ลองใช้น้ำยาเช็ดกีต้าร์หรือยังครับ ผมว่าน่าจะหายนะครับ กีต้าร์ผมก็ผิวซาตินเหมือนกัน

ผมเคยได้ยินว่า ห้ามใช้น้ำยาเช็ดบอดี้กับผิวซาติน อะครับ (ผมก็ไม่เข้าใจหมือนกันว่าทำมัยใช้ไม่ได้)
ว่าจะลอง น้ำสบู่อ่อนๆดูครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...