Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณน้ายินยอมครับ สำหรับคำเเนะนำโปรเเกรม Movie Maker  (อ่าน 1572 ครั้ง)

kaosai28

• member
โปรเเกรมใช้ง่ายมากๆครับ เอาเสียงจาก Zoom H1 เข้ามาเเล้วเสียงดีๆจริงๆครับ ขอบคุณน้ายินยอมด้วยครับ สำหรับคำเเนะนำดีๆ จะเอาคลิปลงให้ฟังในห้อง Youtube ครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
^-^ รอชมครับผม
:)

Mr.Gula101

• member
HappyEnding.....55...

pentorsack

• member
เรียนถึงอาจารย์น๊อด (น้ายินยอม) คือว่าที่สารคามมีร้านเซ็ตอัฟกีตาร์ดีๆไหมครับช่วยแนะนำทีครับขอบคุณครับ

Mr.Gula101

• member
เรียนถึงอาจารย์น๊อด (น้ายินยอม) คือว่าที่สารคามมีร้านเซ็ตอัฟกีตาร์ดีๆไหมครับช่วยแนะนำทีครับขอบคุณครับ
****.... ผมว่าร้านดีๆคงหายากครับ แต่ร้านเดย์ เดย์ มีนะครับ..อิอิ...

ยินยอม

• member
ร้านตามป๋ากุลาว่าเลยครับ ร้านน้องเดย์ ชื่อร้านมิวสิคสแควร์ มหาสารคาม อยู่ตรงริมคลองสมถวิล รับทั้งกีตาร์ไฟฟ้าทั้งโปร่งครับ
ผมเพิ่งเอากีตาร์คลาสสิคไปเจาะท้ายติด End pin jack มาเมื่อเสาร์ที่แล้วครับ

ยินยอม

• member
เบอร์โทร.เดย์ โทร.ได้หลังเที่ยงวัน 0800785848 ก่อนเที่ยงอย่าโทร.ไปเพราะแกเล่นดนตรีดึกครับ

pentorsack

• member
ขอบคุณหลายๆครับอาจารย์

ยินยอม

• member

virgoromance

• member
ไปจิบเบียร์อยู่แถวหน้าร้านนายเดย์บ่อย
แต่ติดลม กว่าจะเข้าไปหา ก็ปิดร้านไปเล่นดนตรีแล้ว
เลยไม่ได้เข้าไปถึงร้านซักที ฮา
จาริกรอบใจตน

Mr.Gula101

• member
ไปจิบเบียร์อยู่แถวหน้าร้านนายเดย์บ่อย
แต่ติดลม กว่าจะเข้าไปหา ก็ปิดร้านไปเล่นดนตรีแล้ว
เลยไม่ได้เข้าไปถึงร้านซักที ฮา
****.... ทุกวันในร้านเดย์ก็มีบริการดื่มครับ แต่ต้องซื้อเอง...อิอิ...