Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะรู้ว่ากีตาร์โปร่งของ พี่สแตมป์ อภิวัชร์ เป็นเป็นกีตาร์ยี่ห้ออะไรครับทรงมัน  (อ่าน 22923 ครั้ง)

KY2

• member
จะสั่งทำกีตาร์  ผมว่าเอาเงิน 5 หมื่น ไปลองกีตาร์ ที่มีขายทั่วไปในงบนี้ ก่อนจะดีกว่ามั๊ยครับ มีเสียงให้ได้ยินก่อนที่เราจะจ่ายตังค์  จะสั่งทำกีตาร์ ต้องเสี่ยงดวงนะครับ ทำออกมาแล้วก็ต้องรับได้ เพราะว่าสั่งทำไปแล้ว เจอดีถูกใจก้ดีไปครับ แต่ไม่ถูกใจ ก็ต้องรับกรรมครับ 

ปล. ไม่มีอะไรหล่อกครับ แค่ อยากเตือนให้ชั่งใจก่อน แต่ถ้าชอบจริงๆ ก็ลุยได้เลยครับผม

+100  เห็นด้วยเลยครับน้า
สมัยก่อน ลองสั่งทำไปตัวนึง  งานออกมาแทบหยายท้อง  Yamaha ไต้หวันตัวละ 2 หมื่นกว่ายังงานเนียนกว่าอีก

ปล.ไม่ขอบอกน่ะครับว่าช่างที่ไหน   ^^  555++