Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม Taylor Swift Baby Taylor หน่อยนะครับ  (อ่าน 3006 ครั้ง)

alice19th

• member
รบกวนสอบถาม Taylor Swift Baby Taylor หน่อยนะครับ
« เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 13:58:43 »
สวัสดีครับ คือว่า ผม สนใจที่จะซื้อ กีต้า รุ่น Taylor Baby ครับ รู้สึกว่าราคา ประมาณ 12000 นิดๆ

จึงอยากสอบถามว่า เรื่องเสียง และ ความคุ้มค่า น่าเล่น นี่ ถือว่า น่าสนใจ ไหมครับ ?

ปล . รุ่น GS Mini ผมก็ชอบนะครับ แต่ราคาค่อนข้างสูงไปนิด
       และส่วนตัวเป็นคนชอบ กีต้า Size เล็กน่ะครับ

ขอขอบคุณครับ
Veelah V5 OM

alice19th

• member
Re: รบกวนสอบถาม Taylor Swift Baby Taylor หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 13:59:48 »
นี่เป็น รุปครับ

Veelah V5 OM

Pa

• member
Re: รบกวนสอบถาม Taylor Swift Baby Taylor หน่อยนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 16:59:47 »
ผมมีตัวนึงครับ เสียก็สมตัวครับ แต่ถ้าเทียบ GS Mini ผมว่ากัดฟันเอา GS Mini ดีกว่า ถ้าอยากลองนัดเจอกันได้ครับ ผมอยู่แถวรัชดา ถ้าถูกใจผมขายต่อให้ด้วยนะ เอ้ออออ ฮ่าๆ ๆ ๆ
o8655529oo ชื่อปาครับ

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 20:01:10 »
คิดเหมือน้า Pa ครับ ถ้าผมจะซื้อไซส์เล็ก GS mini สำหรับผมนิสุดยอดแล้วครับ แม้ราคาจะสูง แต่คุณภาพ มันสูงจนต่างจากยี่ห้ออื่นอย่างเห็นได้ชัด

bentocast

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 21:38:06 »
สำหรับคนที่ไม่เน้นตีคอร์ดเท่าไร ผมว่าโอเคนะฮะกับรุ่นนี้
แต่ถ้าตีคอร์ดแล้วเสียง บาลานซ์จะหนักแต่ไปทางเสียงสูงอ่ะคับ
ออกแนว ukulele ไปซักหน่อย แต่คุณภาพเสียงสุดยอดดดดด

และเรื่องพกพานี่สุดยอดจริงๆ เวลาสะพายเหมือนไม่ได้หิ้วอะไรเลยครับ ตัวเบามากก
เอาไปเที่ยวนี่ไม่ลำบากอะไรเรยจริงๆ