Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆน้องๆที่เล่นแนวคลาสสิค ถ้าจะจัด meeting กันสักหน่อย ดีไหมครับ  (อ่าน 9579 ครั้ง)

Olanor ^^

• member
  • คิดดี ทำดี พูดดี

ดีใจจัง เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วน่ะ ^^

เดี๋ยวผมหาที่ให้จัดงาน แหร่มๆ
คิดดี ทำดี พูดดี

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ผมว่า จัด ทั้งทีจัดแบบ รวมหมด เลยดีกว่าครับ 
แบบว่า จัด ทัวล์ไปเลย เอาแบบวันว่างๆ  เก็บเงิน และมีเลี้ยงอาหาร   จัดแสดงดนตรี โดย สมาชิก  มาแนะนำตัว กัน
หรือ ไม่ก็มิตติ้ง เล็กๆก็ได้ครับ  แต่ว่าสมาชิก มีอยู่ทั่ว ประเทศนี่ซิ จะเจอกันได้ยังไง 
หนับหนุน ครับ
เอากีต้าร์มาโชว์เล่นกัน  ผมว่า สนุกดีครับ 

Like + 100

+101............อิอิ

Aom1412

• member

Olanor ^^

• member

Olanor ^^

• member

UPDATE ครับ >>>>>>>พี่น้อง น้า ๆ คนที่รักกีตาร์ทุกท่าน รอพบกับการพบปะกันเร็ว ๆ นี้ กำลังปรับปรุงห้องสำหรับทำ meeting กันน่ะครับ ^^
มีความคืบหน้าจะมาแจ้ง เตรียมลับฝีมือกันได้เลย ^^

อยู่ รามคำแหง 184 ครับ

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com

UPDATE ครับ >>>>>>>พี่น้อง น้า ๆ คนที่รักกีตาร์ทุกท่าน รอพบกับการพบปะกันเร็ว ๆ นี้ กำลังปรับปรุงห้องสำหรับทำ meeting กันน่ะครับ ^^
มีความคืบหน้าจะมาแจ้ง เตรียมลับฝีมือกันได้เลย ^^

อยู่ รามคำแหง 184 ครับ
อืมๆ ไม่ไกลนะไปด้าย...แต่ไม่ได้เล่น คาสสิคนะอิๆ

panupong

• member
ผมเล่นกีต้าร์ คลาสสิค แต่อยากเป็น ฟิงเกอร์สไตล์  (แต่ฟิงเกอร์สไตล์คืออะไรก็ไม่รู้นะครับ เห็นเขาว่ากัน) ยังไงก็บอกความหมายด้วยนะ

ohm_pea

• member
จัด ซ้อม meeting ก็ได้ครับ คือแบบว่าไม่ต้องจัดใหญ่ ไปพบปะกัน ไม่ต้องมีเวที ไม่ต้องมีอาหาร ไม่ต้องมีพิธีการ เอาแบบกันเอง สนุกกก เหมือนที่ผมเคยจัด ซ้อม meeting ไป ครั้งแรกจัดที่ร้าน starbuck ทองหล่อ ใครมาถึงก็ไปซื้อกาแฟ แล้วมานั่งรวมกลุ่มกันข้างนอก แนะนำชื่อ จะโชว์ หรือไม่โชว์ ก็ได้ สบายยยๆๆๆ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด เบาๆสบายๆ จบงานใครอยากไปต่อก็นัดกันจัดหนักไป พักหลังภาระกิจเยอะ ว่าจะจัด ซ้อม meeting ยังหาวันเสาร์ที่ว่างไม่ได้เลย พี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดรออยู่ครับ ได้ผู้เบิกทางคนใหม่ก็ดีครับ ผมแก่และเหนื่อยแล้ว ปล. Starbuck สาวเพียบ กลับมาบ้านคอเคล็ดเลย อิอิ แล้วผมจะรอไปงานครับ คุณ Olanor
จันทาร ดีกว่า จันไร

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Olanor ^^

• member
ผมเล่นกีต้าร์ คลาสสิค แต่อยากเป็น ฟิงเกอร์สไตล์  (แต่ฟิงเกอร์สไตล์คืออะไรก็ไม่รู้นะครับ เห็นเขาว่ากัน) ยังไงก็บอกความหมายด้วยนะ

สวัสดีๆๆ

Olanor ^^

• member
จัด ซ้อม meeting ก็ได้ครับ คือแบบว่าไม่ต้องจัดใหญ่ ไปพบปะกัน ไม่ต้องมีเวที ไม่ต้องมีอาหาร ไม่ต้องมีพิธีการ เอาแบบกันเอง สนุกกก เหมือนที่ผมเคยจัด ซ้อม meeting ไป ครั้งแรกจัดที่ร้าน starbuck ทองหล่อ ใครมาถึงก็ไปซื้อกาแฟ แล้วมานั่งรวมกลุ่มกันข้างนอก แนะนำชื่อ จะโชว์ หรือไม่โชว์ ก็ได้ สบายยยๆๆๆ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด เบาๆสบายๆ จบงานใครอยากไปต่อก็นัดกันจัดหนักไป พักหลังภาระกิจเยอะ ว่าจะจัด ซ้อม meeting ยังหาวันเสาร์ที่ว่างไม่ได้เลย พี่ๆ น้องๆ ในบอร์ดรออยู่ครับ ได้ผู้เบิกทางคนใหม่ก็ดีครับ ผมแก่และเหนื่อยแล้ว ปล. Starbuck สาวเพียบ กลับมาบ้านคอเคล็ดเลย อิอิ แล้วผมจะรอไปงานครับ คุณ Olanor

กำลังทำห้องครับ ข้าวของเต็มเลย รอเคลียร์และทำ build in เรียบร้อยจะรีบแจ้งครับ

ขอบคุณครับ^^

Olanor ^^

• member
ไปด้วยคน

ยินดีครับ^^ รอหน่อยเนาะๆ