Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆน้องๆที่เล่นแนวคลาสสิค ถ้าจะจัด meeting กันสักหน่อย ดีไหมครับ  (อ่าน 9604 ครั้ง)

Olanor ^^

• member
  • คิดดี ทำดี พูดดี

คือผมเห็นว่าคนเล่นแนวคลาสสิคมีค่อนข้างน้อย หรือมีเยอะแต่ไม่ได้เข้ามาโพสต์ก็ว่ากันไป
ก็เลยอยากจะจัดกิจกรรม พบปะ พูดคุย แลกเปลี่ยน เล่นเพลง แบ่งปันโน้ตหรือความรู้ ......

ลองดูกันสักหน่อยไหมครับ เอ้าเชิญเสนอแนะความเห็นหน่อยนะคร้าบบบ......ขอบคุณครับ^^

คิดดี ทำดี พูดดี

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Finger Picking Style

Olanor ^^

• member
+ 1

สวัสดีครับ --  ทำไงดี พี่ๆน้าๆ เงียบๆๆ กันจัง

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
เห็นด้วยครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

aneng

• member
เอาแนวอื่นด้วยได้ม้า..อยากมีส่วนร่วมง่ะ.. :-* :-*

Olanor ^^

• member
เอาแนวอื่นด้วยได้ม้า..อยากมีส่วนร่วมง่ะ.. :-* :-*

ก็ดีนะครับ ทั้งอะคูสติก/ฟิงเกอร์สไตล์/คลาสสิค เลยดีไหม ^^

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
ดีมาก เลย ครับ 555+

กด like
มือกีต้าร์โฟล์ก

aneng

• member
ปลื้ม... :'( :'(แต่อย่าเล่นพร้อมกันคนละเพลงนะกลายเป็นอังกะลุงเลย :o

Olanor ^^

• member

กด like

ผมยังไม่ดังครับ นัดรวมพลคงยาก T_T

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com

กด like

ผมยังไม่ดังครับ นัดรวมพลคงยาก T_T
ไม่ต้องดังหรอก..อยู่แถวไหน ใกล้สมุทรปราการ มะเดี่ยวไปแจมด้วย

TOM1869

• member

ไม่ยากหรอกครับ  แต่ต้องมี Center ก่อน ครับ  ถ้ามี ผู้สนับสนุนด้วย ยิ่งดี ผมกับน้าๆ ในนี้ ช่วยกันจัดที่ ภาคอีสานแรกๆก็ มากันแค่ 4-5 คน ก็ถือว่าประสบความสำเร็จแล้ว ล่าสุด โรงแรม อ.ANAT แทบแตกครับ
Line id: 081-8718003

aneng

• member
แบบนี้ต้องรีบฝึกฝีมือก่อน...กะโชว์เพื่อนเต็มที่ 8)

aneng

• member
อ้างถึง
ดังผมไม่คบเลย...ผิดคอนเซ็ปต์ ต้องไม่หล่อ ไม่ดัง ตังส์ไม่มี...เหมือนๆกัน :D

Olanor ^^

• member

กด like

เยี่ยมเลย

ไม่ต้องดังหรอก..อยู่แถวไหน ใกล้สมุทรปราการ มะเดี่ยวไปแจมด้วย

Olanor ^^

• member
แบบนี้ต้องรีบฝึกฝีมือก่อน...กะโชว์เพื่อนเต็มที่ 8)

จัดไป

Olanor ^^

• member
อ้างถึง
ดังผมไม่คบเลย...ผิดคอนเซ็ปต์ ต้องไม่หล่อ ไม่ดัง ตังส์ไม่มี...เหมือนๆกัน :D

+1 อิอิ

cross

• member
ดีครับ  น่าสนใจ

:)
ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ

กด like

อยากดังไหมน้า จัดลำโพงซักตัวดัง แน่ (แซว)

สมุทรปราการๆ
มือกีต้าร์โฟล์ก

redtopup

• member
ผมว่า จัด ทั้งทีจัดแบบ รวมหมด เลยดีกว่าครับ  
แบบว่า จัด ทัวล์ไปเลย เอาแบบวันว่างๆ  เก็บเงิน และมีเลี้ยงอาหาร   จัดแสดงดนตรี โดย สมาชิก  มาแนะนำตัว กัน
หรือ ไม่ก็มิตติ้ง เล็กๆก็ได้ครับ  แต่ว่าสมาชิก มีอยู่ทั่ว ประเทศนี่ซิ จะเจอกันได้ยังไง  
หนับหนุน ครับ
เอากีต้าร์มาโชว์เล่นกัน  ผมว่า สนุกดีครับ  
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
ผมว่า จัด ทั้งทีจัดแบบ รวมหมด เลยดีกว่าครับ 
แบบว่า จัด ทัวล์ไปเลย เอาแบบวันว่างๆ  เก็บเงิน และมีเลี้ยงอาหาร   จัดแสดงดนตรี โดย สมาชิก  มาแนะนำตัว กัน
หรือ ไม่ก็มิตติ้ง เล็กๆก็ได้ครับ  แต่ว่าสมาชิก มีอยู่ทั่ว ประเทศนี่ซิ จะเจอกันได้ยังไง 
หนับหนุน ครับ
เอากีต้าร์มาโชว์เล่นกัน  ผมว่า สนุกดีครับ 

Like + 100
Finger Picking Style