Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครต้องการกีต้าร์ ประมาณ marina รุ่นเก่าๆ ผมมีคำแนะนำ  (อ่าน 1547 ครั้ง)

k-spure

• member
วันนี้ก็เห็น marina ในห้องมือสอง อีกตัวนึง แป๊บเดียวออก

ผมเห็นมี ที่เวิ้งมีอยู่ร้านนึง ยี่ห้อ vantage มีของเกาหลีกับอินโด  อายุน่าจะ 20 ปีขึ้นทั้งนั้น
ของใหม่นะครับ เห็นอยู่ 5-6 รุ่น เขาน่าจะเก็บไว้ตั้งแต่ตอนเป็นตัวแทนเมื่อก่อนนี้ ราคาก็ สามปลายๆถึง สี่กลางๆ น่าจะลดได้อีก
เสียงดีนะครับ ผมเคยไปลองมาแล้ว ผมว่าดีกว่าพวก yamaha ป้ายส้มอีก ไม้มันคงแห้ง เสียงเลยดี

ใครสนใจก็ไปลองดูครับ ผมจำชื่อร้านไม่ได้ แต่พอจะจำลักษณะของร้านและตำแหน่งได้
ใครจะไปดูก็โพสถามก็ได้ครับ (ผมไม่ได้เกี่ยวอะไรกับร้านเขานะ แต่ผมเล็งไว้ตัวนึง)