Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับmidi keyboard ><  (อ่าน 1506 ครั้ง)

NevaeH...^^

• member
มีปัญหากับmidi keyboard ><
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 21:11:43 »
วันนี้เพิ่งไปถอยมาครับ m audio keyrig 49 เอามาเล่นที่บ้าน เล่นในโปรแกรมที่มันแถมมาให้อะครับ Live Lite ปัญหาคือ ปุ่ม modulation มันไว้ทำไรครับ หมุนแล้วเสียงไม่เปลี่ยนเลย แล้วก็ปุ่มvolume เลื่อนขึ้นลงเสียงก็เท่าเดิมเลย แต่picth bendใช้ได้ครับ อยากรู้ว่าเป็นที่คีบอดปุ่มพังรึโปรแกรมรึยังไงครับ
><"