Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ pick guard แบบใส. มีขายที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 1834 ครั้ง)

jomarnjamorn

• member
อยากได้ปิ๊คการ์ดใสอะครับ. เอาแบบที่ติดกับ taylor baby ได้ ครับ 1 อัน
ส่วนอีกอันจะเอาไว้ติด Lag t100ace brs ครับ หาได้ที่ไหนบ้างครับผม
S.Yairi
K.Yairi
Dove

ku-ng

• member
  • เวลามีเหลือน้อยลง ใช้ชีวิตให้มีความสุขทุกเวลา
Re: อยากได้ pick guard แบบใส. มีขายที่ไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 12:41:59 »
มีครับ เด๋วของมา  น่าจะวันศุกร์  ลงชื่อไว้ได้เลย