Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ราคากีต้าร์ที่เบ๊เงียบเส็งกับmusicconceptเท่ากันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 3115 ครั้ง)

ton1528

• member
อยู่ต่างจังหวัดครับสิ้นเดือนว่าจะไปซื้อกีต้าร์ซักตัวครับไม่รู้ว่าราคาที่เบ๊ฯจะถูกกว่าหรือเปล่าเพราะไม่ได้อยู่ในห้าง หรืออาจจะถูกกว่าเพราะได้คุยกับเจ้าของโดยตรงขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ ;)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  ลองโทรไปถามเลยครับ เพราะแต่ละคนซื้อยังใด้ส่วนลดไม่เท่ากันเลยครับ  ;D ;D ;D
noomxman