Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องดนตรีครับ ถ้าแฟนคุณโกรธคุณจะง้อแฟนคุณอย่างไร ?  (อ่าน 11737 ครั้ง)

Crucify

• member
ตอนนี้โดนแฟนโกรธมากเลยครับ

เนื่องจากผมหนีไปเที่ยวกินเหล้ากับเพื่อนตามผับตอนกลางคืน แล้วโกหกเค้าว่านอน แล้วเค้าจับได้

ท่านสมาิชิกทั้งหลายจะทำอย่างไรครับ >.<

ปล.เวลาบอกจะไปทีไรโกรธทุกทีเลยโกหกซะ พอโกหกโดนหนักกว่าเดิมอีกครับ

ปล2. การโกหกเป็นสิ่งไม่ดีนะครับ ไม่ควรทำ.. :-\

ปล3. ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย แต่ทำให้คนพูดความจริงตายได้ :-\

Mook :)

• member
ไปขอโทษด่วนเลยค่ะ แล้วบอกไปว่าจะไม่โกหกอีก (บอกแล้วต้องทำให้ได้ด้วยนะ) ไปช้า เค้าจะคิดว่าเราไม่ใส่ใจ
ปล.ก็ไม่ต้องไปสิคะ เค้าจะได้ไม่โกรธ อิอิ แต่ถ้าไม่ไปไม่ได้ ก็พาเค้าไปด้วยกันซะเลย
ปล.2ถูกต้องจ้า..
ปล.3หลบดีก็ไม่ตาย หลบไม่ได้ก็ต้องยอมตาย อิอิ

warutama

• member
แก้ที่ตัวคุณสิ รู้ว่าไม่ดี ทำทำไม เค้าหายโกรธ คุณก็ทำอีก สักพักก็ชิน คุณก็ชิน เค้าก็ชิน ถ้าไม่ชิน ก็ทะเลาะ แล้วก็เลิกกัน คุณมีใหม่ คุณก็ทำใหม่ แล้วก็มาถามใหม่ ไม่เซ็งเหรอ ถ้าชอบแบบนี้ ก็ต้องเป็นแบบนี้ วกไปวนมา เซ็งอ่ะ

• member

Crucify

• member
อูยโดนใจมากเลย

kaizer123

• member
ผมยังเด็กอยู่ยังไม่ค่อยรู้เรื่อง..แต่ผมก็มีหญิงติดเยอะอยู่ 555555555
ผู้หญิงชอบฟังผู้ชายเล่นกนตรีครับ ลองเล่นเพลงซึ้งๆให้เค้าฟังดูๆ :D อาจจะไม่เวิร์คหรือไม่ก็ได้ ไม่มีใครรู้ สู้ๆครับ

TOM1869

• member
แก้ที่ เหตุแบบ ป้า Mook และ น้า warutama  แนะนำ ถูกต้องแล้ว สิ่งไม่ดีทำแล้วไม่ดีกับแฟน  แต่ถ้าชอบ เลิกไม่ได้ก็อย่าพาแฟน ลงเหวไปด้วย เลิกคบกันตอนนี้ดี กว่า  แต่ถ้ามั่นใจว่า ทำได้เลิกได้   ก็ทำแบบ ป้า Mook ครับ

เล่นเพลงซึ้งไม่ work ถ้าทำแบบเดืม ครับ  ต้องแก้ที่เหตุก่อน ครับ
Line id: 081-8718003

loveplus

• member
เห็นด้วยกับการแก้ที่เหตุ
ลองคิดกลับกันดู ถ้าแฟนคุณทำบ้างคุณจะรู้สึกอย่างไรครับ (ใจเขาใจเรา)

Crucify

• member
ผมผิดไปแล้วคร๊าปปปปปปปปปปป ____/\____

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ฮ่าๆๆ จขกท.หนีร้อนมาพึ่งไฟ เลยทีเดียว

เริ่มต้นจากความรัก ต้องสานต่อด้วยความเข้าใจ และไว้ใจกันได้ครับ อย่าโกหกกันจะตัดปัญหาอื่นๆที่ตามมาได้อีกเยอะเลย
ก็กลับไปง้อดีๆนี่ละครับ ตกลงกันให้เข้าใจแล้วกัน โชคเลือด เอ้ยโชคดี ครับ
:)

Traveler

• member
555
ที่นี่มีแต่คนดีแฮะ
ถ้า จขกท ทำได้ตามนั้นรับรองไม่มีปัญหา

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
จัดไปซักดอก(กุหลาบ) เช้ามายิ้ม ^ ^ 555+
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

บุคคลทั่วไป

• member
จขกท.เป็นไงบ้างนะ ใจเย็นๆครับ ทุกอย่างมีทางออกของมันเองเสมอ ขอให้พูดความจริงเท่านั้น

ชีวิตคู่ต้องพูดกันตรงๆครับ อย่างผมอยากได้สิ่งของอะไรที่แพงๆหน่อยผมก็พูดกับแฟนผมตรงๆ เค้าก็พูดตรงๆกับเราเหมือนกัน(ไม่ให้)

แค่นั้นก็จบครับ

Crucify

• member
คืนนี้จะคงจะต้องซิ่งมอเตอร์ไซด์จากกรุงเทพไปง้อที่ชะอำแล้วหละครับ แล้วจะมารายงานผลครับ 55+ เศร้า หงิ๊ด ผิดไปแล้ว...

kaizer123

• member
สู้ๆครัยบผม

• member
จขกท.เป็นไงบ้างนะ ใจเย็นๆครับ ทุกอย่างมีทางออกของมันเองเสมอ ขอให้พูดความจริงเท่านั้น

ชีวิตคู่ต้องพูดกันตรงๆครับ อย่างผมอยากได้สิ่งของอะไรที่แพงๆหน่อยผมก็พูดกับแฟนผมตรงๆ เค้าก็พูดตรงๆกับเราเหมือนกัน(ไม่ให้)

555 เหมือนกันเลย บอก ไม่ให้ คำเดียวจบเลย ไร้เยื่อใยมากๆ

kaizer123

• member
พี่มุกมีแฟน

555 เหมือนกันเลย บอก ไม่ให้ คำเดียวจบเลย ไร้เยื่อใยมากๆ
อ่า.พี่มุกมีแฟนแล้วหรอครับ? 555555555

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
พูดด้วยความจริง ใส่ความรักในความรู้สึกเวลาพูด ปรับเปลี่ยนตัวเองใหม่
อะไร อาราย ก็จะดีขึ้นครับ
facebook.com/byrt21

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
เลิกดื่มเหล้าซะ  แล้วรีบกลับมานอนดูด.. (เอ๊ย.. ม่ายช่ายยย..)  กินนมสด ๆ ก่อนนอนทุกคืน  เดี๋ยวไม่กี่คืน ก็หายโกรธ เป็นปลิดทิ้ง...  อิ..อิ..
Finger Picking Style

• member
อ่า.พี่มุกมีแฟนแล้วหรอครับ? 555555555
ชั้นมีแฟน ทำไมต้องขำด้วยยะ !!