Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Cole Clark อะคูสติกกีต้าร์ Australia ผู้ปฎิวัติระบบปรีแอมป์+รีวิว+K-Bank  (อ่าน 58986 ครั้ง)

Myong

• member
วันอาทิตย์เปิดทำการไหมครับ   ว่าจะเค้าไปชม 1-2 ถ้าไม่ติดธุระครับ  ลองเล่นได้ใช่ไหมครับ ^^   ร้านอยู่ตามแผนที่ใช่ไหมครับ

kob:coleclark

• member
อาทิตย์ปิดครับ

• member
Review มาแล้วนะครับ เรียนเชิญชมครับผม หน้าแรกครับ

• member
โดย คุณป๊อป พรรณนาครับ

kmtc

• member
รุ่นตามในรีวิว นี้ ยังมีหลายตัวไหมครับ หลังสงกรานต์ จะเข้าไปชมครับ
รบกวนแจ้งวันเปิดปิดร้านด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

รีวิว Cole Clark Guitar FL1 @ www.Acousticthai.Net

• member
ตอนนี้ของมีพร้อมครับ

หยุด13 14.  และ15ครับ

melody22

• member
โทดทีนะครับ แล้วตัว FL1 ที่ไม่มีภาคไฟฟ้า ไม่มีแบบที่ backกับside เป็น blackwood แล้วหรอครับ ล้อกหน้ามาจะมี มั้ยครับหรือเลิกผลิตไปเลย ขอบคุณครับ

• member
เลิกผลิตอย่างแน่นอนครับ

Fat Lady 1 รุ่นที่ Back&Side เป็น Solid Blackwood ครับ

ขอบคุณครับ

Myong

• member
น่าจะนำเข้า maton ด้วยนะครับ ไหนๆก็ รับที่ออสเตรเลียแล้ว  อยากลองเล่น maton มั่ง ครับ เผื่อได้ไปอุดหนุน

• member
สวัสดีครับ

ตอนนี้ ColeClark เข้ามาอีกล๊อต
Fat Lady 1 All solid (Top :SOLID Bunya, Back&Side :SOLID Queensland Maple)
พร้อม Original HardCase ลดเหลือ 27600
ราคานี้มีเหลือประมาณ 5 ตัวครับ
ColeClark ผลิตที่ Australia ทุกรุ่นครับ
ติดต่อสอบถาม 02-2210110 ขอบคุณครับ

• member
ColeClark FL1AC และ FL2A ของเข้าแล้วครับ

Kob:ColeClark Guitar

• member
FATLADY 1 all soild พร้อม Original HardCase, Made in AUSTRALIA ตอนนี้เหลือ 3 ตัวแล้วครับ
ราคา 27600
ขอบคุณครับ

Myong

• member
อยากทราบราคา FL2AC ทั้งเป็น แบ็ค/ไซด์ โรสวูด และ แบล็ควูด ครับ แล้ว ล็อดใหม่จะมาเมื่อไรครับ

Aum_GuitarNoob

• member
สิ้นเดือนนี้ว่าจะเค้าไปลองถ้าถูกใจจะสอยซักหน่อย อยากถามว่า รุ่น FL1A Spruce Maple มีของไหมครับ (ถ้ามีราคาเท่าไรครับล๊อตนี้)

• member
อยากทราบราคา FL2AC ทั้งเป็น แบ็ค/ไซด์ โรสวูด และ แบล็ควูด ครับ แล้ว ล็อดใหม่จะมาเมื่อไรครับ

FL2AC Top Solid Bunya Back&Side Indian Rosewood มีของเลยนะครับ
และมี Top ให้เลือกเป็น Solid Spruce ด้วยครับ

• member
สิ้นเดือนนี้ว่าจะเค้าไปลองถ้าถูกใจจะสอยซักหน่อย อยากถามว่า รุ่น FL1A Spruce Maple มีของไหมครับ (ถ้ามีราคาเท่าไรครับล๊อตนี้)

มีครับ ราคาลดเหลือ 36800 พร้อม Hardcase ขอบคุณครับ

Myong

• member
FL2AC Top Solid Bunya Back&Side Indian Rosewood มีของเลยนะครับ
และมี Top ให้เลือกเป็น Solid Spruce ด้วยครับ      ราคาตอนนี้เท่าไรครับ

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
อยากจะจัดอีกสักตัว อยากได้ สเปค ไม้หลังโรสวู๊ด ใครเคยลองบ้าง เนื้อเสียงถ้าเทียบ กับ เมเปิ้ล แบล๊ควู๊ด
Taylor 814CE
YAMAHA

AcouStiCMaN

• member
  • PLUM RANG = วงดนตรีปล้ำแรง ^^
รอคำตอบ ใครเคยลองบ้างครับ
Taylor 814CE
YAMAHA

pattarap

• บุคคลทั่วไป
FATLADY 1 all soild พร้อม Original HardCase ตอนนี้มีของไหมครับ
ราคา ? มีโปรโมชั่นบัตรเครดิตอยู่ไหมครับ