Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร่งไฟฟ้า epiphone ครับ สภาพ 99% ราคาต่อลองได้ครับ พร้อมกระเป๋า และอุปกรณ์  (อ่าน 2423 ครั้ง)

.fastest200.

• member

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
เรียน เจ้าของกระทู้

หากต้องการ "ซื้อขาย แลกเปลี่ยน" ต้องลงภาพสินค้า และ รายละเอียด ให้ครบถ้วน

...เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

*** หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือกับ Admin "ในการลงภาพ และรายละเอียด"
สินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

อ่าน...คลิกเพื่ออ่านกติกา/ระเบียบการใช้งาน --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=21878.0
อ่าน...วิธีการลงภาพ --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0

### ไม่อนุญาตให้ลงลิ้งไปยัวเว็บไซด์ภายนอก เจอะลบทันที ###

หมายเหต/เตือนภัย:
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

ขอบพระคุณครับ

by admin

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
 พร้อมกระเป๋า และอุปกรณ์ ทั้งหมด เปลี่ยน นัท และ สะพานสายเป็น กระดูก แล้วครับ
มี ตั้งสายในตัว ผลิต ที่  อินโด นะครับ
เสียบแจ็ค ได้ 2 รู ไปเลือกเสียบ เลือกปรับเสียงเองได้เลยครับ อิอิ ราคา 11500 บาท
0888760807

Birra Alla Vita

• member
สงสัยมานานแล้ว.แจ๊คทำไมมีตั้ง2รูครับ
ช่วยอธิบายหน่อยครับ

jewaros

• member
สงสัยมานานแล้ว.แจ๊คทำไมมีตั้ง2รูครับ
น้า clashbeer ครับมันมี sensorรับเสียง 2 ชุดครับ ให้เลือกเอาว่าจะใช้ sensor ตัวไหนครับ
เสียงไม่เหมือนกันครับ เสียงคนละแบบ แล้วแต่ชอบครับว่าชอบเสียงของ รูไหน แต่สามารถ blend ผสมกันก็ได้ครับ

• member
น้า clashbeer ครับมันมี sensorรับเสียง 2 ชุดครับ ให้เลือกเอาว่าจะใช้ sensor ตัวไหนครับ
เสียงไม่เหมือนกันครับ เสียงคนละแบบ แล้วแต่ชอบครับว่าชอบเสียงของ รูไหน แต่สามารถ blend ผสมกันก็ได้ครับ
ขอบคุณครับพี่จิ๋ว เคยจะสอยครั้งนึงนานมาแล้ว
แต่ว่าไปถามตัวแทนจำหน่ายที่ไหนก็หมด.รอมา6เดือนก็ยังไม่มา
ผมรีบใช้เลยสอยคราฟเตอร์แทน พออีก2อาทิตย์ต่อมา
Epiphon ดั๊นนนเข้ามา. :'( สงสัยไม่ใช่เนื้อคู่กัน แหะๆ

• member
หมายถึงถ้าดันไปทางnanomaxเสียงก็ไปทางnanomax
fag ก็เสียงไปทางfag ถ้าไว้กลางก็ผสมกัน2เสียงหรอครับ
แล้วทำไมมันต้องมี2ตูดครับพี่?

jewaros

• member
หมายถึงถ้าดันไปทางnanomaxเสียงก็ไปทางnanomax
fag ก็เสียงไปทางfag ถ้าไว้กลางก็ผสมกัน2เสียงหรอครับ
เอ่อก็ไม่แน่ใจนักอ่ะนะครับแต่ถ้าเสียบแล้วให้ผมฟังเสียงคนละทีผมก็ฟังไม่ค่อยออกหรอกครับว่าเสียบมาจาก
nanomax หรือว่าเสียบจาก nanoflex แต่รู้ว่าเสียงมันไม่เหมือนกันครับ  ;D ;D

• member
เอ่อก็ไม่แน่ใจนักอ่ะนะครับแต่ถ้าเสียบแล้วให้ผมฟังเสียงคนละทีผมก็ฟังไม่ค่อยออกหรอกครับว่าเสียบมาจาก
nanomax หรือว่าเสียบจาก nanoflex แต่รู้ว่าเสียงมันไม่เหมือนกันครับ  ;D ;D
ขอบคุณครับพี่จิ๋ว