Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆคิดว่าเสียงกีต้าร์โปร่งรุ่นไหนให้เสียงหวานที่สุด  (อ่าน 15921 ครั้ง)

Misery

• member
ชอบ ๆ

หวานกว่านี้มีอีกมั้ย

ติดหวานน
" พอเป็นก็เย็นใจ "

aneng

• member
แทบไม่เชื่อสายตา คนเล่นกีตาร์เก่งๆ สวยๆ น้องเค้าใช้ CG.แต่งหน้าหรือปล่าวเนี่ย..หรือพอนด์ ฟลอเลสไวท์ อย่างเดียว ขาวโบ๊เลย..

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: น้าๆคิดว่าเสียงกีต้าร์โปร่งรุ่นไหนให
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 07:58:14 »
นี่เป็นกระทู้ที่ผมเพิ่งได้เข้ามาดู เพราะคิดว่า เอ่อ...อาจจะพูดถึง  Archtop ไรงี้
พอเข้ามาดู ถึงกับ ฮา 555+

แสนล้านนาที By...Za Nanochip @ KMUTT

ครั้งหนึ่งเราเคยรักกัน By.. Za Nanochip @ KMUTT

ให้รักเดินทางมาเจอกัน By Za Nanochip@KMUTT

แบบนี้ หวานพอมั้ยครับ 5555+
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

ohm_pea

• member
Lowden O35 cedar+rosewood
Lowden O-35

จันทาร ดีกว่า จันไร

sukqoojuicy

• member
แทบไม่เชื่อสายตา คนเล่นกีตาร์เก่งๆ สวยๆ น้องเค้าใช้ CG.แต่งหน้าหรือปล่าวเนี่ย..หรือพอนด์ ฟลอเลสไวท์ อย่างเดียว ขาวโบ๊เลย..

โฟมล้างหน้ายี่ห้อ Photoshop รึเปล่าครับ 55

Montra

• member
นี่ก็เสียงว๊าน...... หวาน   อิ อิ

Love Story (Taylor Swift 泰勒絲) Cover by 張萱妍Pixietea
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Traveler

• member
ใครก็ได้ช่วยจัดมีตติ้งแล้วเอาไอ้ที่เสียงหวานๆทั้งหมดนี้มาประชันกันหน่อยเหอะ จัดที่ไหน เมื่อไหร่ ผมก็จะทำตัวให้ว่างเพื่อมาขอทดสอบครับ  ;D

smart2011

• member
ใครก็ได้ช่วยจัดมีตติ้งแล้วเอาไอ้ที่เสียงหวานๆทั้งหมดนี้มาประชันกันหน่อยเหอะ จัดที่ไหน เมื่อไหร่ ผมก็จะทำตัวให้ว่างเพื่อมาขอทดสอบครับ  ;D

ถ้าจัดได้เนี่ย มากันตรึมแน่ๆ

AlvareZ

• member
kiss me : wonderingpango

อันนี้หวานเจี๊ยบ
คนนี้น้องแป้งโกะ นางเอก mv เพลงเบา เบา ครับ รับรองไม่หวานให้ถีบ
ความรู้อยู่ที่ปาก ถ้าอยาก ก็ใช้ปากเป็นทางเพื่อรู้

sukqoojuicy

• member
kiss me : wonderingpango

อันนี้หวานเจี๊ยบ
คนนี้น้องแป้งโกะ นางเอก mv เพลงเบา เบา ครับ รับรองไม่หวานให้ถีบ

55555555555555+ +1 ด้วยคนครับ

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
ใครมีหวานกว่านี้อีก..มะ ชอบจริงๆผู้ญิงเล่นกีตาร์ร้องเพลงเนี่ยอิๆๆ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=IAbnqg6kDsY&amp;feature=related" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=IAbnqg6kDsY&amp;feature=related</a>