Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านชิลล์ๆ แถวจามจุรีแสควร์หน่อยคร้าบพี่น้องงงง...  (อ่าน 2450 ครั้ง)

หมอก

• member
เดิมทีไปร้านตักสุราแต่อยากเปลี่ยนร้านบ้าง พอมีร้านชิลล์ๆ ที่ราคาโอเคก่ะดนตรีสดบรรยากาศดีไหมคับพี่น้องงงง ขอแถวจามจุรีแสควร์น่ะคร้าบบบ (เพราะอยู่แถวนั้น อิอิ)
จริงๆชอบ Indy Tree bar น่ะ แต่ราคาค่อนข้างแพง และเคยไปแล้ว อาจลากเพื่อนไปบ่ได้ เลยอยากหาที่อื่นบ้าง
(หรือถ้าไม่แถวนี้ อยากแนะนำที่อื่นก็ได้คร้าบ) ...Thank you หลายคับ

teeexii

• member
วิป ครับ
เยื้อง ๆ โรงแรมเอเซีย
ลงสะพานหัวช้างอยู่ทางขวามือครับ

Crucify

• member
วิป ที่ตึกลิเบอร์ตี้ เปิดยันเช้าเปล่าครับ 55+ ผมเรียกว่าผับม่านหมอก

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
วิป ที่ตึกลิเบอร์ตี้ เปิดยันเช้าเปล่าครับ 55+ ผมเรียกว่าผับม่านหมอก
.
สาวๆๆน่ารัก คริคริๆ ^^ ไม่เคยไปน่ะ ฟังเค้าเล่ามา อีกที แต่รู้ว่าปิดตี4 อ่ะครับ :)
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)