Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำไฟล์ .pdf มาเป็นไฟล์ .gp5 มีวิธีไหมครับ  (อ่าน 3845 ครั้ง)

fogza

• member
    • rugarcheep.blogspot.com
คือผมมีหลายๆแท็ปที่เป็นแบบ .pdf อยากจะเอามาเปิดใน .gp5 ต้องทำยังบ้างหรอครับ มีโปรแกรมที่ใช้แปลงไหมครับ

หรือต้องดูตามแบบ .pdf แล้วมาทำใน .gpx ครับ  ???

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ  :)
สุนทรียภาพทางดนตรี สร้างรอยยิ้มให้โลกใบนี้อยู่เสมอ

Misery

• member
Re: อยากทำไฟล์ .pdf มาเป็นไฟล์ .gp5 มีวิธีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 04:20:39 »
ดูตรง import file มีแค่ไหนก็แค่นั้น

ถ้าไม่มี import .pdf ก็ต้องดูแล้วเขียนเอาเองครับ

" พอเป็นก็เย็นใจ "

fogza

• member
    • rugarcheep.blogspot.com
Re: อยากทำไฟล์ .pdf มาเป็นไฟล์ .gp5 มีวิธีไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 04:26:36 »
import ไม่รองรับ .pdf แต่ตอนส่งไฟล์ออก สามารถส่งเป็น .pdf ได้ >///<

ว้าแย่จัง.
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
สุนทรียภาพทางดนตรี สร้างรอยยิ้มให้โลกใบนี้อยู่เสมอ