Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆมีเทคนิคยังไง ในการขอแฟนซื้อกีตาร์ตัวใหม่อะครับ  (อ่าน 5764 ครั้ง)

punz147

• member
แฟนที่บ้านดุเกิ๊นน

ไปร้านขายกีตาร์ซื้อสายกีตาร์ เจอตัวสวยๆ เสียงดีๆ ลองเล่นแป๊ปนึง

เจ๊แกเล่นแยกเขี้ยวใส่แล้ว ไม่ต้องพูดถึงเรื่องซื้อเลย 55

น้าๆมีเทคนิคยังไงบ้างครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
โห โหดมากครับ
:)

TOM1869

• member
เทคนิค คือ อย่าให้แฟนรู้ ซื้อมาแล้วก็ เก็บราคาไว้ เป็นความลับ เวลาขายออกก็แบ่ง % ให้บ้าง
Line id: 081-8718003

punz147

• member
เทคนิค คือ อย่าให้แฟนรู้ ซื้อมาแล้วก็ เก็บราคาไว้ เป็นความลับ เวลาขายออกก็แบ่ง % ให้บ้าง

ไม่ให้รู้คงไม่ได้ครับ บ้านผมเล็ก ฮ่าๆ  ไม่มีที่แอบ

purit

• member
ผมซื้อกล้องให้เเฟนก่อนครับ พอดีเเฟนชอบถ่ายรูป
เเล้วก็ค่อยซื้อกีตาร์ของตัวเอง เเต่เสียเงินไป 4 หมื่นกว่า ได้กีตาร์ 2 หมื่นกว่า 5555

punz147

• member
ผมซื้อกล้องให้เเฟนก่อนครับ พอดีเเฟนชอบถ่ายรูป
เเล้วก็ค่อยซื้อกีตาร์ของตัวเอง เเต่เสียเงินไป 4 หมื่นกว่า ได้กีตาร์ 2 หมื่นกว่า 5555

โหววว ลงทุนมาก 55

Traveler

• member
เทคนิคไม่มีครับ เพราะไม่เคยขอซื้อสักที

punz147

• member
เทคนิคไม่มีครับ เพราะไม่เคยขอซื้อสักที

ซูฮกครับ คนเหนือเมีย

Traveler

• member
เปล่า อย่าเข้าใจผิด ที่ไม่ขอคือ ขอไปก็ไม่มีทางได้ แอบซื้อครับ ทีนี้ไอ้เทคนิคตอนเอาเข้าบ้านน่ะสิครับ สารพัดแหล  ;D

punz147

• member
เปล่า อย่าเข้าใจผิด ที่ไม่ขอคือ ขอไปก็ไม่มีทางได้ แอบซื้อครับ ทีนี้ไอ้เทคนิคตอนเอาเข้าบ้านน่ะสิครับ สารพัดแหล  ;D

เป็นงั้นไป ฮ่าๆ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ซื้อแล้ว ค่อยขอครับ  อย่าขอก่อนซื้อ
โดนด่าก็ชั่ง มันไม่เจ็บหรอก
รักเธอนะ....กีต้าร์

nantfa

• member
ซื้อแล้ว ค่อยขอครับ  อย่าขอก่อนซื้อ
โดนด่าก็ชั่ง มันไม่เจ็บหรอก

ของผมเหมือนกันซื้อก่อนบอกทีหลัง 

เวลาขายก็ห้ามบอก บอกเเล้ว จะโดนยึด
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

tao

• member
ผมจะใช้วิธีพูดให้หล่อนฟังทุกวันๆ ละหลายๆ รอบว่าจะซื้อกีต้าร์

จนหลอนลำคาญและก็จะบอกว่า " ซื้อเลย " แค่นี้ละเสร็จเรา 555

winnie

• บุคคลทั่วไป
ของผมซื้อมาเลยครับ บอกราคาแค่ 1 ใน 3 แล้วก็บอกว่าตัวเก่าขายได้แล้ว แต่ยังไม่ได้เอาไปให้เพื่อน ทุกวันนี้นอนอยู่ทั้งสองตัว 555

Auponata

• member
  • OR'Solid
หิ้วบ่อยๆ ครับ หิ้วไปหิ้วมาระหว่างออฟฟิตกับที่บ้าน ประมาณว่าเนียนๆ (แต่ต้องมีกีตาร์หลายตัวนะครับ ) สับหลอก 5555
facebook:or ponata

poyfai

• member
    • Fingerstyle Sfx (Theppasit Panichsamai)
แอบหิ้ว เข้าบ้าน....ครับ เอาตัวเก่าไปฝากไว้บ้านเพื่อน เอาตัวใหม่มาแทนที่ แล้วพอเพื่อนเอามา คืนก็บอกว่าเพื่อนฝากไว้ จบข่าวครับ อาจงง แต่ได้ผลมาแล้ว.......
FB: Fingerstyle Sfx
www.youtube.com/user/poyfai

punz147

• member
ร้ายไม่ใช่เล่น น้าๆในเว็บเรา

qsenn

• บุคคลทั่วไป
สำหรับผมซื้อมาก่อนครับแล้วบอกว่าโปรโมชั่นพิเศษ หาไม่ได้แล้วราคานี้ บอกราคา ครึ่งหนึ่ง แล้วก็บอกว่าเอามาเก็งกำไรเดวก็ขายแล้วกำไรที่ขายได้ยกให้หมดเลยส่วนกำไรของเราคือได้ลองเล่น เวลาขายก็บอกว่าพอดีตอนเล่นทำกีตาร์มีตำหนิ เลยขายได้กำไรนิดหน่อยเอง(ที่จริงเข้าเนื้อ)อิอิ แล้วควักตังในกระเป๋าจ่ายสด(บอกกำไรที่ขายได้)พร้อมกับนำตัวใหม่เข้าบ้าน ตังออกก่อนเรื่องเงียบครับ   ;D ;D

uhhu

• member
บอกว่าได้มาถูกครับ กะจะขายทำกำไร (แต่อยู่กะเรายาว.....)

Sgt Pepper

• member
  • เล่นมาสิบปี ตีอยู่สี่คอร์ด!
หิ้วบ่อยๆ ครับ หิ้วไปหิ้วมาระหว่างออฟฟิตกับที่บ้าน ประมาณว่าเนียนๆ (แต่ต้องมีกีตาร์หลายตัวนะครับ ) สับหลอก 5555

สับขาหลอกแบบนี้ใช้กับคุณผู้หญิงของผมได้ผลชะงัดนัก  อิอิอิ

อีกวิธีก็คือ   ซื้อมาแล้วก็ทำเนียนเอามาวางระเกะระกะไม่สนใจ  เหมือนของที่อยู่กับเรามานานแล้ว
พอหล่อนเข้าห้องไปนอน  เราค่อยมาเห่อของอีกที....อิอิอิ