Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ มีใครเคยลอง Peerless PD-75 มั้ยครับ อยากรู้ว่าเป็นไงบ้าง  (อ่าน 3673 ครั้ง)

Hawaiian

• member
น้าๆในบ้า้นไม้เคยมีิใครลอง Peerless PD-75 All Solid บ้างมั้ยครับ ผมเห็นในหน้า review แล้ว spec อลังมาก เสียงก็ใช้แต่ แต่ไม่รู้ว่าจะคุ้มกับค่าตัว 34,000 หรือเปล่า เพราะว่าในงบขนาดนี้เลยได้หลายยี่ห้อเลย เช่น Furch, Taka, Guild  ตอนนี้มองแต่ All Solid ทรง D ครับ อยากได้โทนเสียงออกแนวมี Bass นิดนึง รบกวนน้าๆแนะนำด้วยนะครับ

Hawaiian

• member
ตามลิงค์ข้างล่างเลยครับน้าๆ

http://www.acousticthai.net/peerless_guitar_pgc65_pd75.html

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
 อยากลองเหมือน กัน แต่ อยู่ ตจว. นี้มันลำบากจริงๆ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Mook :)

• member
อยากลองเหมือน กัน แต่ อยู่ ตจว. นี้มันลำบากจริงๆ

kalasin_blues

• member
เป็นกีตาร์ที่สวยมากกกกก น่าลองจิงๆ
แม้เป็นเพียงตัวโน๊ต

Peng

• member
ผมชอบทากาอะ(แต่ไม่มีเงินขนาดนั้น)