Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้า บาส yamaha หายไปไหน  (อ่าน 6361 ครั้ง)

apinan14

• member
Re: น้า บาส yamaha หายไปไหน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 21:41:24 »
บางท่านผมก็ไม่ทราบหรอกครับ ว่าท่านหายไปไหน มีภาระกิจอะไร

ส่วนบางท่านที่พูดคุยกับผมอยู่เป็นประจำแทบทุกวัน ก็ได้พูดคุยสนทนาปรับทุกข์กัน ซึ่งผมก็รู้สึกเหมือนท่านเหล่านั้นเช่นกัน แต่ก็พยายามทำใจ พยายามเข้าใจสิ่งที่เกิดขึ้นว่า ตราบใดโลกยังหมุนอยู่ ทุกอย่างก็ต้องหมุนเวียนเปลี่ยนไปตามธรรมดาโลก ไม่ว่าเราจะพอใจหรือไม่พอใจกับสิ่งที่เปลี่ยนไปก็ตาม ผมก็เคารพความคิดเห็น และเข้าใจการตัดสินใจของเพื่อน ๆ ทุกท่านเสมอครับ ไม่ว่าท่านจะอยู่ หรือจะไม่อยู่ หรือจะนาน ๆ แวะมาที ที่นี่ก็ยังเป็นเพื่อนของท่านเสมอครับ ..

อ่านแล้วยิ่งงงปะครับ 555+
ผมไขปรินาธรรมไม่ออก  แต่ก้อ    ช่างมันเถอะ     ขี้เกียจรู้ละ

kook_gai

• member
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 21:59:50 »
บางท่านผมก็ไม่ทราบหรอกครับ ว่าท่านหายไปไหน มีภาระกิจอะไร

ส่วนบางท่านที่พูดคุยกับผมอยู่เป็นประจำแทบทุกวัน ก็ได้พูดคุยสนทนาปรับทุกข์กัน ซึ่งผมก็รู้สึกเหมือนท่านเหล่านั้นเช่นกัน แต่ก็พยายามทำใจ พยายามเข้าใจสิ่งที่เกิดขึ้นว่า ตราบใดโลกยังหมุนอยู่ ทุกอย่างก็ต้องหมุนเวียนเปลี่ยนไปตามธรรมดาโลก ไม่ว่าเราจะพอใจหรือไม่พอใจกับสิ่งที่เปลี่ยนไปก็ตาม ผมก็เคารพความคิดเห็น และเข้าใจการตัดสินใจของเพื่อน ๆ ทุกท่านเสมอครับ ไม่ว่าท่านจะอยู่ หรือจะไม่อยู่ หรือจะนาน ๆ แวะมาที ที่นี่ก็ยังเป็นเพื่อนของท่านเสมอครับ ..

อ่านแล้วยิ่งงงปะครับ 555+

งง จริงๆ น้องหล่อใหญ่  ;D

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 22:07:34 »
ผมก็งงครับพี่ 555+

แต่ผมว่า งง ๆ แบบนี้อะดีแล้ว เรื่องจะได้ไม่ยาว ไม่งั้นคืนนี้ไม่จบแน่ 5555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

nantfa

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 11:37:58 »
ผม ตอบให้ก็ได้

น้าๆ เขาทำใจ ปลงเเล้วไง  เพราะทำใจไม่ได้  ที่เข้ามาเเล้ว ต้องเปิดดูหน้าซื้อขาย....อาจจะทำให้เสียทรัพย์  (ผม ดำน้ำ ล้วนๆ )

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

Peng

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 20:03:42 »
ผมก็พอเข้าใจอยู่ครับ เริ่มรูิ....