Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเวลามีคนดูผมเล่นเค้าจะบอกหน้าผมเครียด 5555555  (อ่าน 7914 ครั้ง)

kaizer123

• member
ไม่รู้เป็นไรเหมือนกันเวลาเล่นทีไรหน้าตาไม่เคยยิ้มแย้มสดใสเลยทั้งๆที่ไม่ได้เครียด มีแต่คนถามทำไมเล่นดนตรีต้องเครียด 555555555 ถ้ายิ้มแล้วเลงจะเพราะขึ้นมั้ยนิ :D ใครหน้าตาเครยีดตอนเล่นยกมือขึ้น!!!

katika

• member
  • Feel good~
ยิ้มแล้วทำให้เพลงดูน่าฟังขึ้น

Crucify

• member
ทุกอย่างหละครับ ถ้ายิ้มจะสวยงามขึ้นเยอะ

ถ้ายิ้มไม่ออกก็ดูดใบ 5 แฉกดูครับ ยิ้มไม่หุบเลย 55555555+

balleka

• member
อันนี้คอนเฟริมครับผม  เมื่อก่อนผมเป็นคณะนักร้องประสานเสียงโรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน  อาจารย์แกจะชอบด่าว่าเวลาร้องเพลงต้องยิ้มเข้าไว้ เสียงมันจะออกมาดีกว่าเยอะ พอลองทำแล้วก็จริงครับผม  น่าจะเอามาใช้กับการเล่นกีตาร์ได้นะครับผม คิดว่า
[url=http://pic.free

balleka

• member
ทุกอย่างหละครับ ถ้ายิ้มจะสวยงามขึ้นเยอะ

ถ้ายิ้มไม่ออกก็ดูดใบ 5 แฉกดูครับ ยิ้มไม่หุบเลย 55555555+
ัอันนี้ก็เฟิร์มอีกเช่นกัน  คุ้นๆนะใบห้าแฉก กลัวไปยิ้มที่ฮ่องกงอ่ะ T_T
[url=http://pic.free

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เป็นอาการแพ้ความหล่อของตัวเอง   ผมเป็นประจำ..............อิอิ

kaizer123

• member
เป็นอาการแพ้ความหล่อของตัวเอง   ผมเป็นประจำ..............อิอิ
เป็นไปได้ๆ 5555555

นัทEASYNATURAL(THEเกรียน)

• member
  • (คนจะรักเหตุผลไม่เคยมี )
เอาคลิปตอนเล่นมาให้ดูหน่อยสิครับ จะได้รู้ว่าเครียดหรือปล่าว... :D
***ค้อห้ายข้ามคืนนี้มีแต่ราวอยู่เคียงต้ายแสงดาว***

FOTOBEER

• member
เอาคลิปตอนเล่นมาให้ดูหน่อยสิครับ จะได้รู้ว่าเครียดหรือปล่าว... :D

ถ้าผมเอาคลิป ให้นัทดู รับ รองนัทเครียดแน่ๆ............อิอิ ต่อหาที่ระบาย........................................สีให้สวยงาม

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com

ผมโดนทีไร หูผมจะเทพขึ้นมาประมาณ 30% เลย ( หนูๆน้องๆอย่าลองนะจ้ะเดี๋ยวเทพเข้า 55)
MUGEN_guitar_SHOP

นัทEASYNATURAL(THEเกรียน)

• member
  • (คนจะรักเหตุผลไม่เคยมี )
5555+ รู้นะคิดอะไร....

ถ้าผมเอาคลิป ให้นัทดู รับ รองนัทเครียดแน่ๆ............อิอิ ต่อหาที่ระบาย........................................สีให้สวยงาม

อิอิรู้นะคิดอะไร....... ;D
***ค้อห้ายข้ามคืนนี้มีแต่ราวอยู่เคียงต้ายแสงดาว***

katika

• member
  • Feel good~

อย่าบอกนะครับว่า ใบ 5 แฉกที่ว่านี้คือ

...

...

สบู่ดำน่ะครับ!!

akaza

• member

อย่าบอกนะครับว่า ใบ 5 แฉกที่ว่านี้คือ

...

...

สบู่ดำน่ะครับ!!

โอ้โห ลงทุนไปเด็ดมาเพื่อเล่นมุขนี้เลยหรอครับน้า อิอิ

kaizer123

• member
เดี๋ยววันจันทร์ถึงอังคารผมจะถ่ายมาให้ดู จะได้เห็นว่าความเครียดเป็นยังไง..... 55555

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ไปดูแต่ละคลิปผมใน youtube แล้วกันครับ แต่ละคลิปเครียดจัด 555

Mook :)

• member
เป็นเหมือนกัน สงสัยจะแพ้ความสวย 55+
อันที่จริง มันกำลังตั้งใจเล่นต่างๆหาก เล่นไปนึกไป นึกไปเล่นไป กำลังขุดความจำว่ามันเล่นต่อยังไง อิอิ

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
หลายคนก็บอกว่าผมชอบร้องเพลง แต่หน้าตาหยั่งกะสอนหนังสือ 555+
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

TuiHY

• member
จะว่าไป ผมก็เป็นนะ ถ้านึกขึ้นได้ว่าหน้ากำลังเครียดอยู่ถึงจะเริ่มยิ้ม นอกนั้น หน้านิ่งจนถึงเครียด 555  -*-

FOTOBEER

• member
ถ้าเอากันจริงๆ ผมวิเคาระห์ ว่า เรานั้น ยังเล่นเพลงนั้นไม่คล่อง ยังห่วงอยู่ จะถูกจะผิด หรือ มันไปงัยต่อหว่า
 ถ้าเล่นเพลงนั้นจนคล่อง แบบไม่ต้องดูแล้ว รับรอง มันจะไม่เครียด แล้วก็จะเริ่ม อินกับบทเพลงนั้นมากขึ้น ต้องฝึกเยอะๆ ครับ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
ฝึกเล่นหน้ากระจก จะได้เก๊กถูก  ;D
facebook.com/byrt21