Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ **********Epiphone Dave Navarro sign.**************  (อ่าน 1719 ครั้ง)

yamamoto

• member
สนใจ **********Epiphone Dave Navarro sign.**************
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 09:45:33 »
  ดูจาก spec และราคาน่าสนใจมากครับ   ไม่ทราบท่านไดเคยลอง  ช่วยวิจารย์ด้วยครับ   และถ้าเปรียบเทียบกับ Guild Gad 50e  เป็นอย่างไรครับ
ขอบคุณทุกท่านครับผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

AlvareZ

• member
Re: สนใจ **********Epiphone Dave Navarro sign.**************
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 13:55:13 »
Epiphone ผมว่ามันเหมือน Gibson อย่างกะฝาแฝด เล่นแล้วเทห์ดี
ต้องไปลองดูครับแนวเสียงมันคนละโทนกันเลย 2 ตัวที่ว่า
ความรู้อยู่ที่ปาก ถ้าอยาก ก็ใช้ปากเป็นทางเพื่อรู้