Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อาการกราวรั่ว Fishman Matrix Infinity Undersaddle Pickup  (อ่าน 1826 ครั้ง)

fantatamag

• member
อาการกราวรั่ว Fishman Matrix Infinity Undersaddle Pickup
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 23:25:50 »
ผมซื้อ Pick up ของ Fishman Matrix Infinity Undersaddle Pickup มาใส่ได้ประมาณ 1 ปีครับ มีอาการกราวรั่วไม่ทราบว่าที่ไหนรับซ่อมบ้างครับ ผมอยู่แถวพระราม 2 ครับ ขอบคุณครับ

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
Re: อาการกราวรั่ว Fishman Matrix Infinity Undersaddle Pickup
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 09:36:57 »
น่าจะยังอยู่ในประกันมั้ยครับ? ลองถามร้านที่ซื้อมาและเอากลับไปซ่อมดูครับ
คราวที่แล้วผมก็ติดต่อกลับไปที่ๆซื้อของมาน่าจะยังได้นะครับ แค่ปีเดียวเอง
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

fantatamag

• member
Re: อาการกราวรั่ว Fishman Matrix Infinity Undersaddle Pickup
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 20:01:11 »
ซื้อจาก music collection ครับ

TuiHY

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 00:35:16 »
ร้านลุงจง เมเจอร์นนท์ครับ เห็นเพื่อนบอกว่าลงกราวไม่กี่ร้อยเอง