Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2555 เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ บ้านไม้อะคูสติกไทย  (อ่าน 3945 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
ผ่านไปอีกหนึ่งปี นะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวบ้านไม้อะคูสติกไทย

และสำหรับ 2554 ที่ผ่านไปนั้น
ทั้งหมดในความเป็นเวบไซด์อะคูสติกไทย "เวบไซด์สื่อกลาง เพื่อคนรักอะคูสติก"

เราเชื่อว่า 1 ปีที่ผ่านมา อาจจะมีเรื่องราว ประสบการณ์ทีดี
และประสบการณ์ที่ไม่ดีในพื้นที่แห่งนี้ แต่นั่นก็เป็นสิ่งที่หลีกเลี่ยงไม่ได้
สำหรับสังคมของคนหมู่มาก ที่อาจจะมีความต้องการหลากหลาย และแตกต่างกัน

บางครั้งทางอะคูสติกไทยเอง อาจมีข้อจำกัดในการทำงาน
ที่อาจจะไม่สามารถทำให้ทุกๆท่านพอใจเท่าๆ กันได้
จนบางครั้ง นำมาซึ่งความไม่พอใจ ขัดเคืองใจ ฯลฯ

อย่างไรก็ตาม ในฐานะผู้ดูแลเวบบอร์ดแห่งนี้โดยตรง
ทั้งในส่วนของ admin และ webmaster ไม่อาจจะปฎิเสธความรับผิดชอบได้

ดังนั้น... จึงขอโอกาสนี้ กราบขออภัยพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆท่าน
ที่อาจจะไม่ได้รับความพอใจ และความสะดวกมาพอ ในการใช้พื้นที่แห่งนี้
และในโอกาสขึ้นปี 2555 นี้ เราก็จะพยายามปรับปรุง และทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด

และพยายามพัฒนาเวบบอร์ดแห่งนี้ให้เพือนๆ พี่ๆ น้องๆ
ได้ใช้พื้นที่กันอย่างราบรื่น สะดวก และรวดเร็ว
ไม่ให้เกิดความสะดุด หรือติดขัดในการใช้งาน
ซึ่งปี 2555 นี้... เราจะมีการอัพเกรดระบบของเวบไซด์แห่งนี้ให้มีคุณภาพสูงขึ้น
เพื่อรองรับจำนวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ รุ่นใหม่ๆ ที่จะเข้ามาใช้บริการในบ้านไม้อะคูสติกไทย

สุดท้าย...ในโอกาสขึ้นปีใหม่นี้ ขอกล่าว...สวัสดีปีใหม่ๆ ทุกๆท่าน
ขอให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข ความสมหวัง และโชคดีตลอดปี 2555 นี้

ด้วยความขอบคุณ และนับถือ

1 มกราคม 2555
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

nhoy

• member
Re: ประกาศเรื่องปรับปรุงระบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 16:42:55 »
สวัสดีปีใหม่ครับน้าจิม
ขอให้น้าจิม ตลอดจนทีมงานอะคูสติกไทยทุกท่านประสบแต่ความสุข ความเจริญตลอดปี 2012 นี้นะครับ :)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 17:59:42 »
รับทราบ และสวัสดีปีใหม่ น้าจิม ตลอดจนทีมงานทุกท่านขอให้มีความสุขตลอดไปนะครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 23:02:45 »

Good health, wealth and happiness throughout 2012 and forever

Happy New Year 2012 ครับ

Josie (12-year-old) - Sunshine (An Original Song) - Tyler Ward's Featured Artist

Finger Picking Style

chet

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 23:06:05 »
เห็นน้าๆเอากระทู้นี้อวยพร ผมเลยขอเอาบ้าง

สวัสดีปีใหม่น้าจิม และทีมงานบ้านไม้ ขอให้พัฒนาเวบไชดเพื่อคนรักอะคูสติกแบบนี้ต่อไปนานๆ

Happy new year 2011

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 09:24:24 »
ขอบคุณทุกๆท่านครับ

สวัสดีปีใหม่ๆ ทุกๆท่าน ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุข ความมหวัง และโชคดีตลอดปี 2555 นี้ครับ

ming

• member
สวัสดีปีใหม่ ครับ ขอให้ทุกคนได้กีต้าร์ยี่ห้อดีๆแพงๆกันทุกคนครับ

luckystrike

• member
  • หัดกีตาร์ *0*
สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ __^/\^__
[ มือใหม่ หัดจับกีตาร์ - -" ]
---ซ้อม ซ้อม ซ้อม--

Mr.Gula101

• member
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ผู้บริหารบอร์ดทุกท่านมีสุขล้น ทรัพย์ล้น รักล้น ดูแลเป็นสื่อที่ดีของคนรักดนตรีตลอดไปครับ ....

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
สวัสดีปีใหม่ครับ  ขอให้ทีมงานทุกท่านสขภาพกายและใจ แข็งแรง

มีความสุขในปี 2555
รักเธอนะ....กีต้าร์

poyfai

• member
    • Fingerstyle Sfx (Theppasit Panichsamai)
สวัสดีปีใหม่ครับ บ้านไม้ที่แสนอบอุ่นไปด้วยเสียงดนตรีแห่งนี้ ^^
FB: Fingerstyle Sfx
www.youtube.com/user/poyfai

pomguitar

• member
Happy New Year 2012 ขอให้ อะคูสติคไทย เป็นเวบเพือคนรัก Acoustic ตลอดไป
ขอบคุณทีมงานบ้านไม้ทุกท่านด้วยครับ สวัสดีปีใหม่ ครับ :)

pisit5924

• member
.. สวัสดี ปีใหม่ครับ น้าจิม และน้าๆ ป้าๆ ทุกท่านครับ ... :)
.. ดนตรี ไม่มีพรมแดน

loh

• member
Happy New Year สวัสดีปีใหม่ ครับ ขอให้บ้านไม้อยู่กับคนอะคูสติกไปนานๆ ขอบคุณสำหรับปีที่ผ่านมา

หนูนาพาเพลิน

• member
สวัสดีปีใหม่ครับ มีความสุขกับดนตรีกันอย่างนี้ ตลอดปีและตลอดไปนะครับ สุขภาพแข็งแรงนะครับ น้าๆทุกคน

plastic maew

• member
สวัสดีปีใหม่บ้านไม้ ขอให้มีสมาชิกเยอะๆนะครับ

thep design

• member
สวัสดีปีใหม่บ้านไม้ ... ครับผม สวัสดีปีใหม่พี่ ๆ ทุกท่านด้วยครับ

welovely007

• member
  • นัทนว
สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ ..............
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

gadoom

• member
มาสวัสดีปีใหม่ช้ากว่าเค้าไปหรือป่าวครับ ไม่ค่อยได้เข้าเล่นเวบบ่อยเท่าทีควร สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังนะจ๊ะเวปอะครูสติกไทย ขอให้เวปเจริญๆขึ้นเรื่อยๆคนเข้าเยอะๆ เป็นแหล่งความรู้คู่คนไทยไปชั่วลูกชั่วหลานเลยนะครับ สาธุ  ;D