Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ความกว้างคอ Greg bennett ST6-1 Acoustic Travel guitar 36  (อ่าน 1048 ครั้ง)

madoadza

• member
ความกว้างคอ Greg bennett ST6-1 Acoustic Travel guitar 36
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2011, 08:56:25 »
รบกวนน้าๆ ผู้รู้ พอดีผมอยากจะทราบความกว้างคอ  Greg bennett ST6-1 Acoustic Travel guitar 36 ว่าเท่าไหร่
พอดีกำลังดูกีตาร์ให้เพื่อนอยู่นะครับเพื่อนผมนิ้วเค้าสั้นกว่าปกตินิดหน่อย หรือน้าๆ มีตัวไหนแนะนำได้นะครับ

ขอบคุณครับ
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก