Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามน้าๆครับเกี่ยวกับ Inlay ที่ติดฟิงเกอร์บอร์ด  (อ่าน 1392 ครั้ง)

wuthipong

• member
ขอสอบถามหน่อยนะครับเกี่ยวกับ Inlay ที่ติดฟิงเกอร์บอร์ด หาซื้อได้ที่ร้านไหนมั่งครับ

มีขายที่เวิ้งไหมครับ หรือแถวๆสยามก็ได้ครับ ผมพักอยู่แถวๆหัวลำโพงอ่าครับ อยากได้ที่ๆไม่ไกลอ่าครับ ขอบคุณครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
  เคยเห็นที่สติงช็อบครับ
noomxman

uhhu

• member
ผมมีขายอยุ่ครับ ตอนนี้เหลือสองลายเอง สนใจไปดูห้องซื้อขายได้นะครับ

wuthipong

• member
ขอบคุณน้า nooxman มากๆครับ เอ้อ แต่ว่าร้านสติงช็อปนี่อยู่ไหนหรอครับ แถวๆสยามรึเปล่าอ่าครับ

ขอบคุณน้าuhhuมากครับ ไปดูแล้ว ลายสวยมากครับ แต่ผมไปถึงแถวๆรามไม่ไหวอ่าคร๊าบ
แล้วก็อินเลย์ที่น้าขายมันเหมาะกับแนวร็อคมากๆเลย ตัวผมอยากได้ลายแนวอคูสติคอ่า เลยอยากหาร้านแถวๆนี้อ่าครับ แหะๆ

[SK]Choke

• member
string shop ใกล้ๆเอ็มโพเรี่ยมครับ

wuthipong

• member
string shop ใกล้ๆเอ็มโพเรี่ยมครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ เค้ามีลายให้เลือกเยอะมั๊ยครับ ว่าจะไปเดินดูและครับ อิอิ

jod

• member
อยู่

ขอบคุณมากๆเลยครับ เค้ามีลายให้เลือกเยอะมั๊ยครับ ว่าจะไปเดินดูและครับ อิอิ
อยู่ สุขุมวิท24เข้าไปกลางๆซอยนะ

wuthipong

• member
อยู่

อยู่ สุขุมวิท24เข้าไปกลางๆซอยนะ

ขอบคุณมากครับน้า เดี๋ยวอีกวันสองวัน ผมจะไปเดินดูคับ ^^