Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: "Finger Trick" กับ "Blues Trick" ช่วงใหม่ของเวบไซด์ Acousticthai นำเสนอเทคนิคกรเล่น Blues!  (อ่าน 2699 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
การเล่น Blues ตอนที่ 1 by Acousticthai.Net

Acousticthai.Net เต็มใจเสนอ ช่วงใหม่ของเวบไซด์เรา = Finger Trick
ซึ่งจะนำเสนอการเล่นกีต้าร์โปร่ง ในหลากหลายแนว โปรดติดตามตลอดทั้งปี 2555 นี้

ในเทปแรกหรือตอนแรกนี้ เราขอทิ้งท้ายปี 2554 นี้
ด้วยการเสนอ...การเล่นเพลง Blues กับ "Blues Trick"

หวังเป็นอย่างยิ่งว่า จะเป็นประโยชน์ต่อหลายๆท่าน
เพื่อนำไปพัฒนา ต่อยอดการเล่นกีต้าร์ ให้กับท่าน

และ ทุกๆท่าน สามารถติดตามในช่วง Bluetrick
ได้ที่ Youtube.com/FingertrickGuitar

Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

R@ck Shit

• member
  • For friends
ดีมากๆเลยครับ อยากให้มีเทคนิค มาสอนอีก นะครับ

pomguitar

• member
ดีมากๆเลย ครับ ถือเป็นการพัฒนา content ที่เยี่ยมมากๆ คออะคูสติก ต้องติดตาม ชื่นชอบกันแน่นอน

ผมคนนึ่งล่ะ ต้องหันมาฝึก blues trick บ้างแล้ว

ขอบคุณมากๆเลยครับ

ps. Bluesridge รุ่นนี้ เสียง และรูปลักษณ์ กินใจจริงๆ

nhoy

• member
เยี่ยมมากๆ ครับ
ขอบคุณทางทีมงานทุกๆ ท่านด้วยครับ

loh

• member
ขอบคุณทีมงานอะคูสติกไทย ครับ
Finger Trick นี้ เป็นเรื่องราวที่น่าติดตามมากๆ หวังว่าจะได้เห็น finger trick แบบหลากหลาย
ผมเองเล่นได้แนวเดียวคือ Folk อยากหัดพวก blues, Bossanova อะไรๆ ประมาณนี้

CABUKI

• member
  • AE MC
Blues Trick จัดมาเยอะๆนะครับชอบๆ จะรอติดตามครับผม

iTui

• member
ยอดเยี่ยมมากๆ ครับ  ขอบคุณ admin จริงๆ ที่ทำให้ความฝันของผมเป็นจริงซะที  :)

sukqoojuicy

• member
เจ๋งมากๆ ครับ

พยายามฝึกตามอยู่

nazgul_1980

• member
ดีใจครับที่มีแบบนี้ให้ได้ศึกษา ขอบคุณครับ

หนูนาพาเพลิน

• member
นี่แหละครับที่หลายๆคนรอคอย.....

Adisorn

• member
สงสัยต้องเสียเงินอีกแล้วเรา....555

TanSaphanKhoo

• member
ขอบคุณมากครับ

kmtc

• member
ดีมากๆครับ ขอบคุณครับ