Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโปร่ง humming bird solid top relic by hemp ครับ ขาย 3900 วันเดียวเท่านั้น  (อ่าน 9106 ครั้ง)

Childbaby

• member
น้า hemp ครับ พอดีมีกีต้าครูอยู่ตัวนึงอ่ะครับ  ยีห้อก็ธรรมดาครับ ตอนนั้นหัดเล่น
อยากให้น้าทำ Relic ให้อ่ะครับ  มีคิวเยอะไหมครับ
งบประมาณในการทำเท่าไรอ่ะครับ

อยากแปลงโฉมกีต้าครู  ^^  ขอบคุณครับ
ฝีมือไม่มี   กีต้าดีก็พอ

Childbaby

• member
เจ้าของกีต้าที่เค้าซื้อไปจะอ่านไหมน๊าาา

คือผมสนใจตัวนี้มากครับ ตอนนั้นไม่มีเงิน   แ่ต่ตอนนี้มีแล้ว ไม่ทราบว่าเจ้าของกีต้าเบื่อหรือยังครับ  รอสอย ^^

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
เจ้าของกีต้าที่เค้าซื้อไปจะอ่านไหมน๊าาา

คือผมสนใจตัวนี้มากครับ ตอนนั้นไม่มีเงิน   แ่ต่ตอนนี้มีแล้ว ไม่ทราบว่าเจ้าของกีต้าเบื่อหรือยังครับ  รอสอย ^^

ส่งมาทำที่ผมก็ได้ครับ แต่ต้องรอนานหน่อยนะครับ ช่วงนี้งานหลักเพียบเลย ลองโทรมาคุยกันได้ครับ  ;D
★Acoustic Ministry★

Childbaby

• member
ผมไม่มีเบอร์น้าอ่ะ   = ="  ขอหน่อยก๊าป

SoundCard

• บุคคลทั่วไป
logo คล้าย champ/marina  กีต้าร์ตอนผมเด็กๆเลยครับน้า  สวยมากๆ

sit

• member
Re: ขายโปร่ง humming bird solid top relic by hemp ครับ ขาย 3900 วันเดียวเท่านั้น
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 15:42:09 »
-ขาย ไปแล้วไม่ใช่หรอครับ ตัวนี้

CATKAWKONG

• member

ส่งมาทำที่ผมก็ได้ครับ แต่ต้องรอนานหน่อยนะครับ ช่วงนี้งานหลักเพียบเลย ลองโทรมาคุยกันได้ครับ  ;D
ขออนุญาตเจ้ากระทู้ ขอ Line id น้าhempหน่อยคะ ตามมาจากกระทู้หา all solidคะ

Swell Season

• member
สวยงามมากครับผมม

bird27

• member
ถึง เจัาของกระทู้....ช่วยติดต่อกลับมาหาเสธเบริ์ดหน่อยเถอะ เล่นหายเงียบไปหลายเดือนแบบนี้ไม่บังควรนะครับ0855812738หรือฝากข้อความไว้ก็ได้...ผมจะรอ