Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาหนังสือสอนเล่นกีตาร์โปร่งแนว finglestyle ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 3827 ครั้ง)

akera1234

• member
อยากจะฝึกกีตาร์โปร่งเล่นแนว finglestyle ให้เก่ง พี่ๆช่วยแนะนำกันให้หน่อยนะครับ  อยากเล่นแบบให้เก่งถึงเซียนเลยอะครับเห็พี่ๆเล่นกันแล้วชอบอะครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

Ods16339

• member
หาdvd "up close"ของtommy emmanuel มาดูและหัดเล่นตามครับ
สอนเบสิคการเล่นfinger style  และเพลงของtommyครับ
ถ้าเล่นเพลงของtommyได้   fingerstyleไหนๆก็เล่นได้ครับ

akera1234

• member
พี่ครับใครมี file มา share ของ Tommy Emmanuel Up Close ดีวีดี  จะได้ไม่ต้องหาซื้อครับช่วยแนะนำหน่อยครับหรือว่าจะสามรถหาซื้อได้ที่ไหนครับ

coolclub

• member
Return To A=432hz

Ods16339

• member
ดูในyoutubeก็มครับ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
Basic แน่นไว้ก่อนครับ ลองไปหาเล่มนี้ดูครับ

ผมเริ่มจากเล่มนี้แหละ แล้วผมก็มารู้จักคำว่าฟิงเกอร์สไตล์ด้วย VDO ม้วนนี้เลยครับ (ยุคผมฝึกยังมีแต่ VDO เลยครับ อิอิ)

akera1234

• member
แล้วหนังสือ pickingและTommy Emmanuel ขายที่ไหนหรอครับคน้า sontaya ครับ

Tim

• member
Tommy ตอนหนุ่มๆ หน้าตาคล้ายๆ Michael J Fox  เลยนะเนี่ย

panupong

• member