Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนพี่กวางครับ (ของจัดส่งให้แล้วนะครับ ^^)  (อ่าน 28803 ครั้ง)

winnie

• บุคคลทั่วไป
Re: เรียนพี่กวางครับ (ของจัดส่งให้แล้วนะครับ ^^)
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 13:36:37 »
น้าสนโอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ เช็คได้ใน Facebook ครับ ขอบคุณที่ให้รบกวนนะครับ อิอิ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
Re: เรียนพี่กวางครับ (ของจัดส่งให้แล้วนะครับ ^^)
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 17:22:24 »
ฮ่า พูดอย่างนี้ผมกวนแหลก ลูกบิดหากจะสั่งเมื่อไหร่บอกด้วย ขอพ่วงด้วยครับ
ของเล่นอย่างอื่นถ้ามีอะไรน่าสน เอามาโพสต์บอกด้วยนะครับ ผมจะปิดโปรเจคตัวกีต้าร์แล้ว แต่จะหาของเล่นกระจุ๊กกระจิ๊กเล่นดีกว่าครับ

ยินดีรับใช้เลยครับพี่ ^^ ลูกบิดผมไปเล็งประมูลในอีเบย์อยู่ครับ ถูกหน่อยครับ (ของจีน 555) รวมทั้งปรีแอมป์มาใส่ guitarlele ด้วยครับ เล็ง ๆ fishman isys อยู่ ของลุง stewart กะว่าจะดูพวกเครื่องมือเฉพาะทางจริง ๆ เช่นพวกเครื่องมือวัดต่าง ๆ ที่ใช้กับกีตาร์น่ะครับ เผื่อเอามาเซ็ทโน่นเซ็ทนี่ไปเรื่อยน่ะครับ พี่สนใจอะไรก็แจ้งมานะครับ

น้าสนโอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ เช็คได้ใน Facebook ครับ ขอบคุณที่ให้รบกวนนะครับ อิอิ

ได้รับแล้วครับ รวมทั้งของน้ายินยอมด้วย ขอบคุณมากครับ ^^

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 18:14:38 »
กลับถึงบ้านก็เจอของฝากจากน้าสนฯ อิอิ

เมื่อแกะตอนแรกก็ว่าหนักๆ เอะทำไมไม่มี!!! อ๋อ มันอยู่ก้นซอง อิอิ

แกะพลาสติกออกมาเจอสิ่งที่รอคอย

ต้องขอบคุณน้าสนฯครั้งที่เท่าไรไม่รู้ 555 แต่ก็ต้องกล่าวขอบคุณอีกทีครับ สำหรับน้ำใจในครั้งนี้

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 21:19:34 »
ยินดีครับ น้า winnie อยู่ใกล้สุด ได้เชยชมก่อนเลย น้า ๆ ท่านอื่นอยู่หัวเมืองเหนือบ้าง อิสานบ้าง กลัวหลุดไปหลังปีใหม่เลยครับ ^^

Traveler

• member
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 02:15:10 »
ไม่รู้จะขอบคุณยังไง เลยขอจัดคนมาร้องเพลงให้ฟังนะครับ
www.youtube.com/watch?v=ci14O34iWkM

sontaya

• member
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 08:51:09 »
ไม่รู้จะขอบคุณยังไง เลยขอจัดคนมาร้องเพลงให้ฟังนะครับ
www.youtube.com/watch?v=ci14O34iWkM

ขอบคุณครับพี่ เอ่อ แบบนี้จับใส่กล่องส่ง EMS มาให้ผมซักคนได้มั๊ยครับ จะให้มาเล่นให้ฟังเป็นการส่วนตัวซักกะหน่อย ฮิฮิ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 22:06:06 »
 สุขสันต์ปีใหม่ครับ น้าsontaya ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน

สมหวังทุกความปรารถนาครับ ใด้กีต้าร์ใหม่ๆดั่งใจหวังครับ
noomxman

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 17:36:07 »
สวัสดีปีใหม่ครับน้าสนธยา ปีใหม่นี้ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกปักรักษาคุ้มครองน้าสนธยาและครอบครัวให้อยู่ในความสุข ความเจริญ สุขภาพดี การงานเจริญก้าวหน้าครับ
:)

sontaya

• member
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 23:12:05 »
สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ ขอบคุณทุกคำอวยพรและขอให้พรดังกล่าวกลับคืนสู่ทุกท่านด้วยเช่นกันครับ ^^

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 14:08:57 »
ได้รับของแล้วครับผม จริงๆมาตั้งแต่วันศุกร์แล้วด้วยครับ แต่ผมลาไป ตจว.

ขอบคุณมากครับน้าสนธยา
:)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: มกราคม 04, 2012, 15:43:28 »
ได้รับของแล้วเช่นกันครับ ขอบคุณน้าสนธยาอีกครั้งครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!