Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้า ๆ ท่านใดเคยลองกีต้าร์ Traveler escape II nylon บ้างครับ  (อ่าน 1777 ครั้ง)

J One

• member
ไม่ทราบว่ามีน้า ๆ ท่านใดเคยลองกีต้าร์ Traveler escape II nylon บ้างครับ ว่าเป็นยังไงบ้าง / ขอคำแนะนำด้วยครับ
คืออยากเอาไว้ไปเล่นที่ทำงานครับ แต่ก็ไม่อยากรบกวนเวลาพักผ่อนของเพื่อนร่วมงานครับ
เพราะผมต้องไปทำงานและพักที่ทำงานครั้งละหลาย ๆ สัปดาห์ 
ถ้าเล่นกีต้าร์โปร่งก็ต้องเล่นเบา ๆ มันไม่สนุก เห็นว่ารุ่นนี้สามารถเสียบหูฟังได้ และก็น่าจะพกพาสะดวก