Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ เครื่องตั้งเสียงกีต้าร์แบบดิจิตอล หน่อยค่ะ  (อ่าน 2117 ครั้ง)

mayzy

• member
เครื่องตั้งเสียงกีต้าร์แบบดิจิตอล ยี่ห้อไหนดีคะ อยากได้ไม่เกิน500 (ถูกและดี) ค่ะ

ไม่มีความรูด้านนี้เลย กะลังศึกษาอยู่ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

แล้วเครื่องนี้สามารถตั้งเสียง ukulele ได้รึป่าวคะ  ใช้อันเดียวกันได้รึป่าว

tang_guitar

• member
snark tuner ดีที่สุดในโลก ใช้ตั้งเสียงได้ทุกเครื่องดนตรีบนโลก ก๊ากกกกกก
ราคาไม่เกิน 700 ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

mayzy

• member
มียี่ห้ออื่นอีกมั้ยคะ อยากดูหลายๆยี่ห้ออ่ะค่ะ ^^

▄︻┻┳═一

• member
  • www.paifahhotel.com
    • www.paifahhotel.com
snark tuner ดีที่สุดในโลก ใช้ตั้งเสียงได้ทุกเครื่องดนตรีบนโลก ก๊ากกกกกก
ราคาไม่เกิน 700 ครับ

ซื้อที่ไหนคับ

aneng

• member
ใช้AROMA 460บาท ใช้ปีนึงและ เปลี่ยนถ่าน1ก้อน ตั้งได้ แบบโน็ต แบบสาย เบส อกูเลเล่ รับสัญญาน แบบ เสียงกับสั่น