Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ร้านลุงจงท่าน้ำนนเป็นไงบ้างครับ  (อ่าน 2069 ครั้ง)

Grhythm

• member
ร้านแก เปิดปกติดีหรือเปล่าครับ อยากจะเอากีต้าร์เข้าไปซ่อมหน่อยน่ะครับ พอดีบ้านผมเพิ่งแห้งสดๆ ร้อนๆ เลย  ;D  ไม่ทราบจริงๆ ว่าที่นู่นท่วมหรือเปล่า

winnie

• บุคคลทั่วไป
Re: ตอนนี้ร้านลุงจงท่าน้ำนนเป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 08:12:12 »
ถามนอกเรื่องนะครับน้า Grhythm คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว เวอร์ชั่นเต็มออกยังครับ อิอิ

Rut_pro

• member
Re: ตอนนี้ร้านลุงจงท่าน้ำนนเป็นไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 08:14:52 »
ช่วงนี้ผมว่า ลุงแก น่าจะว่างนะ น้ำท่วมคนไปหาน้อย งานค้างๆ คงเคลียร์หมดแล้ว
เพราะก่อนน้ำท่วม เดือน 2 เดือน ผมเคยโทรไปถาม แกบอกว่าคิวยาวมาก ผมก็เลยยอมแพ้ไม่ไปละ
รอนานเกิน

Aum_GuitarNoob

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 09:56:23 »
ช่วงนี้ผมว่า ลุงแก น่าจะว่างนะ น้ำท่วมคนไปหาน้อย งานค้างๆ คงเคลียร์หมดแล้ว
เพราะก่อนน้ำท่วม เดือน 2 เดือน ผมเคยโทรไปถาม แกบอกว่าคิวยาวมาก ผมก็เลยยอมแพ้ไม่ไปละ
รอนานเกิน

เจอแบบผมป่าวนะ แกตั้งเป็นเสียงอัตโนมัติเอาไว้เลย ว่าไม่ว่างงานเยอะมาก ไว้ค่อยโทรมาอีกทีประมาณพฤศจิกายน 555+

sarayut

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 10:32:03 »
รอนานเกิน
เหมือนกันครับ
เจอแบบผมป่าวนะ แกตั้งเป็นเสียงอัตโนมัติเอาไว้เลย ว่าไม่ว่างงานเยอะมาก ไว้ค่อยโทรมาอีกทีประมาณพฤศจิกายน 555+

cha-cha

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 10:37:24 »
เมเจอร์นนท์น้ำไม่ท่วมครับ ระหว่างทางไปก็แห้งสนิทเลย ผมเพิ่งเอากีตาร์ไปให้ลุงแกแก้ไขบริดจ์อ้าเมื่ออาทิตย์ก่อนนี้เอง วันนี้น่าจะเปิดอยู่นะครับ

Grhythm

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 14:28:35 »
ขอบคุณทุกคนมากคร้าบ

ถามนอกเรื่องนะครับน้า Grhythm คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว เวอร์ชั่นเต็มออกยังครับ อิอิ

ยังไม่ได้อัดซะทีครับ พอดีน้ำท่วมอยู่ ตอนนี้ยังไม่ได้เก็บบ้านเลยคร้าบ T-T เพิ่งแห้งสดๆ

japu

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 15:03:38 »
... งาน ชุม  สุดๆๆ ไปมาเเล้ว *-*

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 15:16:28 »
ขอบคุณทุกคนมากคร้าบ

ยังไม่ได้อัดซะทีครับ พอดีน้ำท่วมอยู่ ตอนนี้ยังไม่ได้เก็บบ้านเลยคร้าบ T-T เพิ่งแห้งสดๆ

ขอให้ผ่านน้ำท่วมไปด้วยดีนะครับ บ้านผมอีกหลังที่ไทรน้อยยังท่วมอยู่เลยครับ บ้านเน่าไปแล้ว

ว่าแต่สอบถามเพิ่มเติมละกันครับว่า ปกติช่างเค้ามีรับเปลี่ยนลูกบิดหรือเปล่าครับ แบบเราต้องหาลูกบิดไปเองหรือเค้ามีให้อ่ะครับ พอดีอยากเปลี่ยนที่แป้นบิดของ Taylor Bigbaby เป็นสีดำอ่ะครับ