Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แนะนำกีตาร์ดีๆที่คุ้มที่สุดให้หน่อยละกันนะคราบกับเงินที่จะเสียไปทั้งงาน 7000-10000+-2000  (อ่าน 1994 ครั้ง)

akera1234

• member
ผมอายุ20ครับต้องการกีตาร์ดีๆสักเครื่องไปเล่นที่ไหนก็ได้ ขอกีตาร์เสียงดีเล่นทั้งรูปแบบ freestyle และ strum ได้ดีครับ อยากได้เปนไม้แท้หรือถ้าได้ all solid ยิ่งดีครับ เป็นกีตาร์ทีีผมเก็บตังซื้อเองครับ

ขอทุกท่านโปรดแนะนำหน่อยนไำนะครับจะซื้อกีตาร์ที่ไหนที่คุ้มราคากับเงินที่เสียไปดีที่สุดครับทั้งด้านงานที่ประณีตและเสียงที่นุ่ม เบสแน่น ใส ที่สุด

อยากให้ทุกท่านทีผ่านกระทุ้ช่วยลงความเห็นให้หน่อยนะครับเพื่อเป็นการตัดสินใจของผมต่อไปครับ

TOM1869

• member
all solid ผ่านไปก่อน ครับ

เพิ่มอีกนิด Taylor GS-Mini ครับ

หลังน้ำลด รอดู จะมีกีต้าร์ ดีดี มือสองทยอย ออกมา เรื่อยๆ ครับ
Line id: 081-8718003

purit

• member
Tanger TO-50 ครับ เพิ่มเงินอีกหน่อย ราคาของใหม่ 13,200 บาทครับ
ผมก็เพิ่งซื้อมาเล่น เสียงดีครับ ต้องไปลอง เเถมเป็น All Solid ด้วยครับ
etude of the sun (By two1912)

หยุด (stop) Cover by two1912

Mission Impossible By Two1912

ลองฟังสียงดูครับ ผมอัดไว้เอง อิอิ

nhoy

• member
Re: อยากให้แนะนำกีตาร์ดีๆที่คุ้มที่สุดให
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 14:55:15 »
ผมอายุ20ครับต้องการกีตาร์ดีๆสักเครื่องไปเล่นที่ไหนก็ได้ ขอกีตาร์เสียงดีเล่นทั้งรูปแบบ freestyle และ strum ได้ดีครับ อยากได้เปนไม้แท้หรือถ้าได้ all solid ยิ่งดีครับ เป็นกีตาร์ทีีผมเก็บตังซื้อเองครับ

ขอทุกท่านโปรดแนะนำหน่อยนไำนะครับจะซื้อกีตาร์ที่ไหนที่คุ้มราคากับเงินที่เสียไปดีที่สุดครับทั้งด้านงานที่ประณีตและเสียงที่นุ่ม เบสแน่น ใส ที่สุด

อยากให้ทุกท่านทีผ่านกระทุ้ช่วยลงความเห็นให้หน่อยนะครับเพื่อเป็นการตัดสินใจของผมต่อไปครับ
ยินดีต้อนรับนะครับ
ในงบเช่นนี้และเป็น All Solid ผมแนะนำ Dolce AS-3E ครับ

zuchin

• member

ยินดีต้อนรับนะครับ
ในงบเช่นนี้และเป็น All Solid ผมแนะนำ Dolce AS-3E ครับ
เห็นด้วยครับ ตามน้า nhoy
หรือ AS-1E ถ้าชอบทรง D

akera1234

• member
ขอบคุณครับ อยากให้ทุกคนช่วยแนะนำให้มากกว่านี้ให้หน่อยนะครับยิ่งมากรุ่นยิ่งดีครับ

nai chic

• member
    • www.facebook.com
12,000มี takamine EG340SC ในหน้าซื้อขายครับ..