Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาน้าๆจะื้ซื้อกีตาร์ตัวใหม่จะขอคนในครอบครัวมีเทคนิคยังไงครับ  (อ่าน 4206 ครั้ง)

kaizer123

• member
เทคนิคหน้าใช้ทั้งนั้นเลย ไว้ผมจะเอาทุกความคิดมาฝังอยุ่ในข้ออ้างเดียว 555555

winnie

• บุคคลทั่วไป
บางท่านก็ทำใจให้เพื่อน ๆ แกล้งทำเป็น relic signature

แล้วบอกทางบ้านว่า...ชิงโชคจับฉลากได้ (คนเดียวกับน้าทอมบอกน่ะแหละ)

คิดว่า...เป็นวิธีที่เนียนที่สุดแล้วครับ

ถ้าให้ดีก็หาปากกาที่มีน้ำยาเช็ดออกครับ แล้วพอเล่นไปซักพักก็ค่อยๆแอบเช็คทีละอันสองอันครับ แล้วบอกว่า ตอนเล่นมือไปถูโดนมันลอก 555

rutthakit

• member
ผมเคยทำให้มันพังนะครับ เพราะไม่ชอบตัวเดิม อยากซื้อใหม่ 555+