Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: การตั้งกระทู้ให้ถูกห้อง ตรงกับห้วข้อ/เจตนา ของห้องนั้นๆ  (อ่าน 9189 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
เนื่องจากตั้งแต่เดือน กุมพาพันธ์ 54 ที่ผ่านมา
ที่เราได้จัดทำระบบเวบบอร์ดใหม่ (ข้อมูลเก่าสูญหายทั้งหมด)
เนื่องจากฐานข้อมูลเก่าเสียหายและสูญหาย ไม่สามารถกู้ได้

ตั้งแต่เดือน กพ. 2554 เป็นต้นมา ทางเราได้เปิดเวบบอร์ดใหม่(คือเวบบอร์ดปัจจุบันที่ท่านกำลังใบ้บริการอยู่นี้)
เดือน กพ 54 ถึงเดือนธันวาคม 54 เวบบอร์ดแห่งนี้ มีสถิติเป็นดังนี้
= จำนวน 214,169 กระทู้ ใน 12,589 หัวข้อ โดย 10,882 สมาชิก =

ดังนั้น เพื่อเป็นการรองรับข้อมูลในเวบบอร์ดกีต้าร์แห่งนี้ ที่จะมีมากขึ้นในอนาคต
จึงขอจัดระเบียบกระทู้ ให้ตรงกับ "หัวข้อของห้อง/หรือ เจตนาของห้อง นั้น"
ทั้งนี้เพื่อความรวดเร็ว และง่ายกับการค้นหา

*** และโปรดตั้งชื่อกระทู้ ให้ตรงกับสิ่งที่ท่านอยากจะรู้ อยากจะถาม อยากจะซื้อ หรืออยากจะขาย ***

จึงขอความร่วมมือทุกๆท่าน ก่อนตั้งกระทู้...รบกวนตั้งกระทู้ ให้ตรงกับเจตนาของห้องด้วยนะครับ

หมายเหต ในกรณีที่อาจจะมีกระทู้ที่ไม่ตรงกับเจตนาของห้อง ทาง admin ขออนุญาตพิจารณาดำเนินการย้ายกระทู้
ไปยังห้องที่ถูกต้องกับเจตนา นะครับ

กราบขอบพระคุณทุกๆท่าน ทีได้กรุณาให้ความร่วมมือ ครับ

ขอแสดงความนับถือ,

ลว. 16 พย 2554
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
:)

pomguitar

• member
เห็นด้วย ยินดีครับ +Like ครับ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
เห็นด้วยเช่นกันครับ ^^

vornus

• member
รับทราบครับ

sonic

• member
เห็นด้วย จัดเป็นหมวดๆ จะได้หาง่ายหน่อย

รับทราบครับ

TOM1869

• member
ดีจัง จะได้ไม่ตกไวครับ
Line id: 081-8718003

Bobbybrown

• member
ขอบคุณครับ

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

จัดไป

Finger Picking Style

nhoy

• member
รับทราบครับ
ยินดีให้ความร่วมมือ และขอบคุณมากครับ

chet

• member
ดีเลยครับ เวลาผ่านไป ถ้าจำเป็น ที่เราจะได้ย้อนดูกระทู้เก่า จะได้หาง่ายๆหน่อย

ด้วยความยินดี ขอบคุณครับ

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
รับทราบ และปฏิบัติตามครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

Back Solid

• member
  • Acoustic
ดีจังเลยครับสะดวกดีด้วยครับ

rhopialpha

• member
ขอบคุณครับ

Guitarsean

• member
เนื่องจากตั้งแต่เดือน กุมพาพันธ์ 54 ที่ผ่านมา
ที่เราได้จัดทำระบบเวบบอร์ดใหม่ (ข้อมูลเก่าสูญหายทั้งหมด)
เนื่องจากฐานข้อมูลเก่าเสียหายและสูญหาย ไม่สามารถกู้ได้

ตั้งแต่เดือน กพ. 2554 เป็นต้นมา ทางเราได้เปิดเวบบอร์ดใหม่(คือเวบบอร์ดปัจจุบันที่ท่านกำลังใบ้บริการอยู่นี้)
เดือน กพ 54 ถึงเดือนธันวาคม 54 เวบบอร์ดแห่งนี้ มีสถิติเป็นดังนี้
= จำนวน 214,169 กระทู้ ใน 12,589 หัวข้อ โดย 10,882 สมาชิก =

ดังนั้น เพื่อเป็นการรองรับข้อมูลในเวบบอร์ดกีต้าร์แห่งนี้ ที่จะมีมากขึ้นในอนาคต
จึงขอจัดระเบียบกระทู้ ให้ตรงกับ "หัวข้อของห้อง/หรือ เจตนาของห้อง นั้น"
ทั้งนี้เพื่อความรวดเร็ว และง่ายกับการค้นหา

*** และโปรดตั้งชื่อกระทู้ ให้ตรงกับสิ่งที่ท่านอยากจะรู้ อยากจะถาม อยากจะซื้อ หรืออยากจะขาย ***

จึงขอความร่วมมือทุกๆท่าน ก่อนตั้งกระทู้...รบกวนตั้งกระทู้ ให้ตรงกับเจตนาของห้องด้วยนะครับ

หมายเหต ในกรณีที่อาจจะมีกระทู้ที่ไม่ตรงกับเจตนาของห้อง ทาง admin ขออนุญาตพิจารณาดำเนินการย้ายกระทู้
ไปยังห้องที่ถูกต้องกับเจตนา นะครับ

กราบขอบพระคุณทุกๆท่าน ทีได้กรุณาให้ความร่วมมือ ครับ

ขอแสดงความนับถือ,

ลว. 16 พย 2554

ตามนั้นครับ

OobenzoO

• member
ครับผม

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
บ้านไม้เราฮอตจริงๆครับ ^^
คิดถึงเมืองภูเก็ต

อัศวเทพ