Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [แนะนำ] "So FarAway" หนังสั้น...วันวาเลนไทน์  (อ่าน 3505 ครั้ง)

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
[แนะนำ] "So FarAway" หนังสั้น...วันวาเลนไทน์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 19:37:29 »
ขอนอกเรื่องหน่อยครับ แต่อยากให้ดูจริงๆครับ
เป็นหนังสั้นในดวงใจผมเลยครับ เป็นหนังเก่าแระมาณ 3 ปี ละครับ ซึ้งมาก
So FarAway part01

So FarAway part02

***หมายเหตุ ผมเห็นว่า คลิปนี้ไม่ได้เป็นเนื้อหาเกี่ยวกับการเล่นกีตาร์ จึงขอนุญาตลงไวในฟอรั่มนี้
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

pomguitar

• member
Re: [แนะนำ] "So FarAway" หนังสั้น...วันวาเลนไทน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 00:21:25 »
 ;D ขอบคุณครับ

Mook :)

• member
Re: [แนะนำ] "So FarAway" หนังสั้น...วันวาเลนไทน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 00:54:46 »
ข้อคิดที่ได้จากเรื่องสั้นเรื่องนี้คือ อยากได้หมีพู 55

day

• member
  • เล่นกีตาร์ไม่เป็นครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 00:56:59 »
ข้อคิดที่ได้จากเรื่องสั้นเรื่องนี้คือ อยากได้หมีพู 55

ู^^
"ระหว่างคืน ระหว่างวัน ระหว่างทาง"

Bukjay

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 02:31:07 »
เราชอบดูนะหนังสั้นเนี่ย ดูประจำก็ hot shot film มันแบบเออ สั้นๆ ดี ดูแล้วได้อารมณ์ไปอีกแบบกับพวกหนังยาว

หมูพีใหญ่มาก   :o

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 22:39:27 »
ขอขุดหน่อยครับ ใครดูแล้ว ช่วยขุดหน่อยนะครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...