Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สภาคุ้กกี้ออนไลน์ 15+  (อ่าน 66741 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: สภาคุ้กกี้ออนไลน์ 15+
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 17:27:31 »
หวัดดีครับแวะมาแอ่ว อิอิ

สวัสดีครับน้าเอก

หวัดดีอ้ายมนตรีสบายดีมั้ย
สบายดีครับ อ้ายเอกสบายดีเนาะ หายไปเลยนะครับช่วงนี้
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Peng

• member
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 17:59:24 »
ไฟอีหยังล่ะน้า Hum
L5 เป่นจังได๋ คือได้ถนอมป่านนั่น หัวกะฮู่วามีสป่ากี่ต้าร์นำ อยากเอ่ามากระแทรกยู แตหย้านติ๊ดใจ่ บ่อยากคื้นเจ้าของ

ขออภัย คุยกับชาวต่างประเทศเลยต้องใช้ภาษาสากลครับ

Sub Thaiกลางด่วนนิ อะไรฮิ 555. รู้สึกเหมือนอยู่จีนเลย555มีหลายก๊ก

Morphine

• member
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 18:47:24 »
สวัสดีชาวคุ๊กกี้ครับ ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน
วันนี้มีคำถามครับ

กีตาร์ญี่ปุ่นช่วงนี้  เข้ามาจะปนเปื้อนกัมมันตรังสีนิวเคลียร์มั้ยครับ  ?

อยากได้แบบปนเปื้อนซักตัว เผื่อว่าเล่นๆไปจะได้เป็น x-men

^_______________^

sukqoojuicy

• member
« ตอบกลับ #163 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 22:25:30 »
แวะมาหาคุ้กกี้กิน เดี๋ยวไปตบวุ้นละ 555

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 22:53:59 »
เพื่อเห็นแก่พระเจ้าและชาวบ้านไม้ แปลให้เข้าใจด้วยกันครับ

How about you L5? You take very good good care to her. Just know that there is a Guitar Spa. I'd like to try playing, but should not. If it fasinated me, I would not like to return to you.

แมน บ ฮึ น้า Hum

google เขาว่ามาอย่างงี้ครับ เข้าใจหรือเปล่าอ่านดู - -"

วิธีการเกี่ยวกับ L5 คุณหรือไม่ คุณดูแลดีดีมากเพื่อเธอ เพียงแค่ทราบว่ามีกีต้าร์สปา ผมอยากจะลองเล่น แต่ไม่ควร ถ้ามัน fasinated ฉันฉันไม่อยากจะกลับไปยังคุณ

fasinated รู้สึกจะผิด ต้องเป็น fascinated งั้นเอาใหม่ ^^

วิธีการเกี่ยวกับ L5 คุณหรือไม่ คุณดูแลดีดีมากเพื่อเธอ เพียงแค่ทราบว่ามีกีต้าร์สปา ผมอยากจะลองเล่น แต่ไม่ควร ถ้ามันหลงฉันฉันไม่อยากจะกลับไปยังคุณ

ฮิฮิ กูเกิ้ลเขาช่วยแปลให้ครับ ^^

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #165 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 00:18:21 »
เพื่อเห็นแก่พระเจ้าและชาวบ้านไม้ แปลให้เข้าใจด้วยกันครับ

How about you L5? You take very good good care to her. Just know that there is a Guitar Spa. I'd like to try playing, but should not. If it fasinated me, I would not like to return to you.

แมน บ ฮึ น้า Hum

google เขาว่ามาอย่างงี้ครับ เข้าใจหรือเปล่าอ่านดู - -"

วิธีการเกี่ยวกับ L5 คุณหรือไม่ คุณดูแลดีดีมากเพื่อเธอ เพียงแค่ทราบว่ามีกีต้าร์สปา ผมอยากจะลองเล่น แต่ไม่ควร ถ้ามัน fasinated ฉันฉันไม่อยากจะกลับไปยังคุณ

fasinated รู้สึกจะผิด ต้องเป็น fascinated งั้นเอาใหม่ ^^

วิธีการเกี่ยวกับ L5 คุณหรือไม่ คุณดูแลดีดีมากเพื่อเธอ เพียงแค่ทราบว่ามีกีต้าร์สปา ผมอยากจะลองเล่น แต่ไม่ควร ถ้ามันหลงฉันฉันไม่อยากจะกลับไปยังคุณ

ฮิฮิ กูเกิ้ลเขาช่วยแปลให้ครับ ^^
ค่อย ยัง ชั่วหน่อย อิอิ

MUI

• member
« ตอบกลับ #166 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 13:18:16 »
คันหนึ่งไป คันหนึ่งมา สองคาสวนกัน
ไม่มีรถ ไม่มีชาด สวนสาวลาวสดกว่า

(จากหนุ่มปอร์เช่)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #167 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 13:20:25 »
ว๊ากกกกกก
ภาษาบ้านนอกอย่างเรา อากู๋ แปลได้เฉยเลย
ลองใหม่นะน้าสนธยา
One car comes, one car goes. Two cars garden.
No car. No nation.

555 ต้องพึ่งอากู๋อีกแล้ว รู้เรื่องหรือเปล่า อีกเรื่อง อิอิ

"รถมาหนึ่งอย่างใดอย่างหนึ่งรถไป สองคันสวน ไม่มีรถ ไม่มีชาติ"

Montri

• member
« ตอบกลับ #168 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 15:29:08 »
ก้ากกกก   ฮาดีครับ พักสมองจากเรื่องเครียดในชีวิตประจำวัน   เรามาเปลื่ยนเป็นสภาโจ้กกันดีมั่ยครับ 5555

Montra

• member
« ตอบกลับ #169 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 15:31:51 »
ผมก็ว่ามันกลายเป็นสภาโจ๊กไปละครับ  555+
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Montri

• member
« ตอบกลับ #170 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 15:37:54 »
ผมก็ว่ามันกลายเป็นสภาโจ๊กไปละครับ  555+
จัดไปครับ

sontaya

• member
« ตอบกลับ #171 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 11:07:57 »
ไปเจอมา เอามาให้ดูขำ ๆ ครับ อย่าคิดมาก จะเรื่องอะไรดูเอาเอง ฮิฮิ

หน่วยเป็นเซนติเมตรนะครับ ^^

;D ;D ;D

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
« ตอบกลับ #172 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 11:16:23 »
ไปเจอมา เอามาให้ดูขำ ๆ ครับ อย่าคิดมาก จะเรื่องอะไรดูเอาเอง ฮิฮิ

หน่วยเป็นเซนติเมตรนะครับ ^^

;D ;D ;D

เหอๆ ว่าแต่สาวไทยทำไม คัพ Aเองอ่ะผมเถียงนะเออ

sontaya

• member
« ตอบกลับ #173 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 11:28:08 »
ถ้าอยากเห็นข้อมูลเชิงคุณภาพแบบเนื้อ ๆ เน้น ๆ รอสงกรานต์นี่แหละครับ ไปสุ่มตัวอย่างเอาแล้วกัน แถวถนนข้าวสาร ข้าวเหนียว สารพัดข้าวนั่นแหละ แล้วถ่ายรูปกลุ่มตัวอย่างมาให้ผมดูด้วยแล้วกัน ผมจะช่วยพิสูจน์หาข้อสรุปให้อีกที ฮิฮิ

Montra

• member
« ตอบกลับ #174 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 11:58:14 »
ขอค้านเลยครับ  ข้อมูลต้องผิดพลาดแน่ๆ ขนาดผมตัวเล็กๆ ยังไปอยู่กลุ่มที่สองเลย เอ...  รึว่าผมผิดปรกติหว่า คริ คริ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Montra

• member
« ตอบกลับ #175 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 12:38:06 »
ขอค้านเลยครับ  ข้อมูลต้องผิดพลาดแน่ๆ ขนาดผมตัวเล็กๆ ยังไปอยู่กลุ่มที่สองเลย เอ...  รึว่าผมผิดปรกติหว่า คริ คริ
เดี๋ยวๆ เอาให้ชัด หมายถึงกราฟแรกหรือกราฟที่ 2 ครับ ถ้ากราฟที่ 2 ผมว่าผิดปกติอย่างแรง 55555

น้า สน ต้องใช้กลุ่มตัวอย่างเยอะขนาดไหนครับ ต้องสัมภาษณ์กลุ่มตัวอย่างด้วยไม๊ มีเวลาแค่ไหน รีบมากไม่ได้นะครับ เดี๋ยวข้อมูลคลาดเคลื่อน

น้าก็ ผมนี่วัดได้แต่ penis นะครับ  แต่ถ้าข้อมูลจริงตามนั้น ผมไปเดินเล่นหาดเปลือยแถวๆ ยุโรป ออสเตรเลีย  ไม่อายต้องมันละ  ;D  ;D

sontaya

• member
« ตอบกลับ #176 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:12:15 »
เครียดเลยเรา วัดแล้ว ต่ำกว่ากลุ่ม 1 อีกแน่ะ เกินครึ่งมานิดเดียว
นี่ขนาดหน่วยเป็น เซ็นติเมตรแล้วนะเนี่ย
ทำไงดี 
 :'( :'( :'(

555 วัดให้มันถูกที่ถูกเวลาสิครับ อุณหภูมิก็มีผลนะครับ ลองเข้าเว็บพวกที่ไปถ่ายรูปพริตตี้มอเตอร์โชว์มาโพสท์ให้ดูกัน แล้ววัดใหม่ ฮิฮิ ส่วนผมก็ไม่อายคนเอเซ๊ยด้วยกันล่ะน่า 555

ส่วนกลุ่มตัวอย่างสุ่ม ๆ มาเถอะครับยิ่งเยอะยิ่งดีค่าความเบี่ยงเบนจะได้ไม่มาก ขอรุปชัด ๆ เน้น ๆ ก็พอครับ ฮิฮิ

sontaya

• member
« ตอบกลับ #177 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:38:54 »
อ้อที่แท้ท่าน Traveler วัดผิดด้านนี่เอง เค้าวัดตามยาวครับ ไม่ใช่ตามขวาง ไม่ต้องตกใจ สบายใจได้ครับ ลองดูใหม่ อย่าเพิ่งหนีไปไหนเลยครับ ^^

ส่วนจะให้ไปเดินแบบท่าน montra ผมขอบายครับ กลัวจะไปขายชาติซะเปล่า เฮ้อ....

สงสัยต้องรีบจบประเด็นนี้ก่อนที่จะมีคนเครียดไปมากกว่านี้ อิอิ

Vintage Girl

• member
« ตอบกลับ #178 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:58:37 »
ดีค่ะ ไม่ได้มาซะนาน ช่วงนี้ยุ่งจังเลย เหนื่อยก้อเหนื่อย

แผนที่อะไรอะ วัดความเก่งกีตาร์หรอคะ อ่านไม่ค่อยออกอะ eng เราอ่อนนะ

แต่ถ้าเป็นความเก่งกีตาร์ ไทยคงไม่เขียวแน่ๆ เราเห็นหลายๆคนก้อเก่งกว่า ตปท ตั้งเยอะ แต่ถ้าวัดจากคนเราคงเขียวอยู่คนเดียวล่ะ
มงูวว

Montra

• member
« ตอบกลับ #179 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:32:26 »
นี่ผมกินไม่ได้นอนไม่หลับแล้วนะครับ เครียดจริงๆ น้าสนไปเช็คข้อมูลมาให้ดีๆ มันถูกต้องหรือเปล่า ถามให้ชัวร์เลยนะว่าไอ้ตัวเลขที่ว่าน่ะมันคือรัศมี ใช่หรือไม่ ?????????   เครียดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ต้องหาคำตอบมาให้ได้นะ ไม่งั้นไม่เข้ามา Website นี้อีกแล้ว
เรื่องกลุ่มตัวเอาไว้ทีหลัง ขอเคลียร์ตรงนี้ก่อน   :-[ :-[ :-[

555+++  ถ้าวัดรัศมีได้ขนาดนั้น  มันช้างแอฟริกาแล้วหล่ะครับน้า  น่ากลัวจริงๆ