Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบกับ กีตาร์ไม้ไทย หลังน้ำลด... จาก ช่างเอ๋ ลําปลายมาศ และ น้าอ้น ครับ  (อ่าน 9048 ครั้ง)

bestboss

• member
ควงหมอนมานอนรอครับ ^^

anusorn5214

• member
มาดูเป็นบุญตาคับ ^ ^

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
บ้านอาจารย์เขาอยู่ลำปลายมาศครับ..และตอนนี้อาจารย์เขาก็กลับไปลำปลายมาศแล้ว..น้ำจะถ่วมมหาชัยแล้วครับพี่น้อง..

แล้ว กีตาร์จะเสร็จทันน่ำท่วมมั้ยครับน้าอ้น กะว่าน้ำลด จะไปชมสักหน่อย
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

dho

• member
ไม่ทันครับน้าโก้ยากมากเลย..บอกไม่ได้ด้วยกี่วันน้ำจะลด..แต่..เหลือแค่ติดบริดพ่นสีแล้วก็ขึ้นสายครับ..รอหน่อยนะ..

Chin 'BlueIndy

• member
  • TheBlueIndy ดนตรีชิลชิล...!!!!
    • TheBlueIndy
รอครับอยากฟังเสียงไม้ไทย มานานแล้ว

thairosewood

• member
Re: เตรียมพบกับ กีตาร์ไม้ไทย หลังน้ำลด... จาก
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2011, 17:01:39 »
บ้านอาจารย์เขาอยู่ลำปลายมาศครับ..และตอนนี้อาจารย์เขาก็กลับไปลำปลายมาศแล้ว..น้ำจะถ่วมมหาชัยแล้วครับพี่น้อง..

อยู่ส่วนใหนของลำปลายมาศเผื่ออยู่ไปใกล้กันอาจเข้าไปคุยด้วยครับ เพราะตอนนี้ผมก็อยู่ ลำปลายมาศ เหมือนกันครับ หนี้น้ำท่วมเหมือนกัน 555555555
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไปโลด ขอเพียงไม่ให้ชาวบ้านเขาเดือดร้อนก็พอ

nong

• member

beetle

• member
มารอดูกีตาร์ฝีมือคนไทยครับ มีของสวยงามมาให้ชมอีกแล้ว อิอิ
Wanna be some Blues  14 ขวบคร้าบพี่น้องเด็กงบน้อย

ฺBank~Ripa

• member
,มาแอบส่อง อิอิ

dho

• member
ตอนนี้อาจารย์เอ๋เพิ่มมาอีก1เบอร์0884714513เป็นเบอร์ระบบ gsm ใช้ที่ลำปลายมาศ..
ไม้ไทยที่ใช้ทำ b and s เป็นไม้ชิงชันครับ.

nco4433

• member
 ;D ;D ;D ;Dรอกันจนจะข้ามปีแล้วครับน้า อ้น กับ อาจารย์เอ๋ครับ...อยากชมจังครับ... ;D ;D ;D ;D ;D

winnie

• บุคคลทั่วไป
ลุ้นให้น้ำลดซะที อิอิ...

i-barkarm

• member
    • https://www.facebook.com/seksak.s
facebook/seksak.s

bestboss

• member
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า น้ำลดให้รีบตัก  ;D

krong

• member

wuthipong

• member
รอดูเหมือนกันครับ ^^

winnie

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า น้ำลดให้รีบตัก  ;D

สมัยนี้ต้องเอาไดร์โว สูบออกครับ ทักคงไม่ทัน ;p

sudd

น้ำลดยังครับ..รอชมครับ..

ohm_pea

• member
จันทาร ดีกว่า จันไร

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
อ้า....18- น้ำลด อกผุด http://sport.mthai.com/football-thai/62722.html
            รุ่น  All Solid Maple  ใช่ป่าว ?  น้า ohm_pea ... 555

Finger Picking Style