Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: - ช่วยแนะนำที่สอน"กีตาร์แนวfingerstyle" อยู่เชียงใหม่ครับ ^_^  (อ่าน 3639 ครั้ง)

mdit

• member

เนื่องจากเล่นตีคอร์ดไปวัน ๆ อยากจะเกาบ้างก็หัดแบบตะกุกตะกัก~ไม่รู้ไปทางไหน

เลยอยากลองเรียนครับ ^_^ เผื่อจะเล่นโชว์สาวโชว์เพื่อนบ้างคับ อิอิ

อ่อ...ขอเป็นในตัวเมืองเชียงใหม่ครับ  พี่ ๆ น้า ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

mdit

• member
ดัน ๆ ทีนึงคับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
หน่วง Room 39 / Fingerstyle Solo Guitar / Cover by Nobu

http://www.facebook.com/nobu777?sk=app_221460014534454
:)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

mdit

• member
^

พี่เขาเก่งมากครับ ได้ฟิวด้วย อยากเล่นได้แบบนี้จังเลยครับ ><

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ลองดู kpn แถวคูเมืองครับ ก่อนถึงร้าน เต้ยดนตรีครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

winnie

• บุคคลทั่วไป
น้าโนบุ เค้ารับสอนครับที่เชียงใหม่ติดต่อได้เลยครับ ฝีมือมาก...

supersunny

• member
ดันครับ ชอบมากครับน้าคนนี้ ^^

mdit

• member
ขอบคุณมากครับ น้า ๆ พี่ ๆ ^ ^

คงต้องลองดูก่อนครับ KPN ก็น่าสนใจ น้าโนบุ นี่เคยได้ยิน (คงไม่พ้น) อิอิ