Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาสาระไปดูครับ  (อ่าน 13966 ครั้ง)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
เอาสาระไปดูครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 15:53:56 »
AIS ชีวิตในแบบคุณ

ดูแล้วคิดตามด้วยครับ  สิ่งที่คุณเห็น อาจไม่ใช่สิ่งที่คุณคิดเสมอ  และอาจไม่ใช่ตัวตนของเค้าเลยก็ได้
ขึ้นอยู่กับว่าคุณตัดสิน คนๆนึงจากอะไรครับ ขอบคุณครับ ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
Re: เอาสาระไปดูครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:03:32 »
ผมก็ชอบนะ สาระอ่ะ แต่เป็น "สาระแน" นะ อิอิ

notto

• member
  • คนรัก "Acoustic"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:04:07 »
แหม่น้าอิป กระทู้นี้สาระเต็ม ๆ 5555

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:05:32 »

ดูแล้วคิดตามด้วยครับ  สิ่งที่คุณเห็น อาจไม่ใช่สิ่งที่คุณคิดเสมอ  และอาจไม่ใช่ตัวตนของเค้าเลยก็ได้
ขึ้นอยู่กับว่าคุณตัดสิน คนๆนึงจากอะไรครับ
ขอบคุณครับ ^_^

ประโยคนี้ โดนใจมาก !! + 1 แสนล้าน  ;)
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:06:11 »
แหม่น้าอิป กระทู้นี้สาระเต็ม ๆ 5555

เชื่อมั๊ย คนดูต้องน้อยกว่ากระทู้ไร้สาระชัวร์ครับ 5555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:07:34 »

เชื่อมั๊ย คนดูต้องน้อยกว่ากระทู้ไร้สาระชัวร์ครับ 5555+

อย่าตัดสินแค่หัวกระทู้ บางทีหัวกระทู้ว่าไร้สาระ ในกระทู้อาจโคดไร้สาระกว่านั้ีนอีกก็ได้ 55555+

หรืออาจมีสาระประโยชน์กับชีวิตคุณมากกว่ากระทู้ที่จั่วหัวว่ามีสาระสร้างสรรอีกก็ได้
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

notto

• member
  • คนรัก "Acoustic"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:10:19 »
5555555555

อย่าตัดสินแค่หัวกระทู้ บางทีหัวกระทู้ว่าไร้สาระ ในกระทู้อาจโคดไร้สาระกว่านั้ีนอีก 55555+

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:11:38 »

ดูแล้วคิดตามด้วยครับ  สิ่งที่คุณเห็น อาจไม่ใช่สิ่งที่คุณคิดเสมอ  และอาจไม่ใช่ตัวตนของเค้าเลยก็ได้
ขึ้นอยู่กับว่าคุณตัดสิน คนๆนึงจากอะไรครับ
ขอบคุณครับ ^_^[/size]

ประโยคนี้ โดนใจมาก !! + 1 แสนล้าน  ;)

เอาตรงๆนะครับ  คลิปนี้ผมดูตอนแรก คิดถึงน้ากบเลยครับ  ผมเชื่อว่า ในหน้าเวบ น้ากบอาจจะเป็นกัปตัน  แต่พอต้องการความช่วยเหลือหรือต้องการคำแนะนำ น้ากบจะให้คำตอบได้ดีเสมอโดยไม่หมกเม็ด หนำซ้ำยังให้ข้อมูลตรงไปตรงมา แม้บางคำตอบ อาจขัดใจ นักการค้า บางท่าน น้ากบ ก็ยัง อุตส่าห์ แนะนำ สิ่งที่ถูกต้องกับ น้องๆเสมอ  อันที่จริง ว่าจะโพสมาซัก วัน สอง วันแล้วครับ  แต่หาไม่เจอ ขี้เกียจ  แต่พอโดนเข้าเอง เลยจัดไปซัก 1 ดอกครับ  เข้ากับสถานการณ์ดีครับ 5555

ขอขอบคุณ น้ากบ และน้าๆทุกท่าน ซึ่ง มีพระคุณกับผมครับ คิดว่าคงจะรู้ตัวกันดีครับ ขออณุญาติไม่เอ่ยนามครับ เพราะเยอะเหลือเกินครับ ^_^  

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:13:40 »

เอาตรงๆนะครับ  คลิปนี้ผมดูตอนแรก คิดถึงน้ากบเลยครับ  ผมเชื่อว่า ในหน้าเวบ น้ากบอาจจะเป็นกัปตัน  แต่พอต้องการความช่วยเหลือหรือต้องการคำแนะนำ น้ากบจะให้คำตอบได้ดีเสมอโดยไม่หมกเม็ด หนำซ้ำยังให้ข้อมูลตรงไปตรงมา แม้บางคำตอบ อาจขัดใจ นักการค้า บางท่าน น้ากบ ก็ยัง อุตส่าห์ แนะนำ สิ่งที่ถูกต้องกับ น้องๆเสมอ  อันที่จริง ว่าจะโพสมาซัก วัน สอง วันแล้วครับ  แต่หาไม่เจอ ขี้เกียจ  แต่พอโดนเข้าเอง เลยจัดไปซัก 1 ดอกครับ  เข้ากับสถานการณ์ดีครับ 5555

ขอขอบคุณ น้ากบ และน้าๆทุกท่าน ซึ่ง มีพระคุณกับผมครับ คิดว่าคงจะรู้ตัวกันดีครับ ขออณุญาติไม่เอ่ยนามครับ เพราะเยอะเหลือเกินครับ ^_^  

"สาระ" มันอยู่ในสมอง ไม่จำเป็นต้องป่าวประกาศให้ใครรู้ .. คมปะ 5555+  ;)

พี่เบื่อพวกพระเอก !!! ชีวิตนี้ พี่เห็นพระเอกมามากพอละ 5555+  ;D

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:17:07 »

"สาระ" มันอยู่ในสมอง ไม่จำเป็นต้องป่าวประกาศให้ใครรู้ .. คมปะ 5555+  ;)

ผมก็ว่างั้น  แต่น้อยคนจะเข้าใจครับ ^_^
ตกลงเราคิดน้อยหรือเค้าคิดเยอะเนี่ย 5555+

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:23:02 »

ดูแล้วคิดตามด้วยครับ  สิ่งที่คุณเห็น อาจไม่ใช่สิ่งที่คุณคิดเสมอ  และอาจไม่ใช่ตัวตนของเค้าเลยก็ได้

ประโยคนี้ โดนใจมาก !! + 1 แสนล้าน  ;)

เอาตรงๆนะครับ  คลิปนี้ผมดูตอนแรก คิดถึงน้ากบเลยครับ  ผมเชื่อว่า ในหน้าเวบ น้ากบอาจจะเป็นกัปตัน  แต่พอต้องการความช่วยเหลือหรือต้องการคำแนะนำ น้ากบจะให้คำตอบได้ดีเสมอโดยไม่หมกเม็ด หนำซ้ำยังให้ข้อมูลตรงไปตรงมา แม้บางคำตอบ อาจขัดใจ นักการค้า บางท่าน น้ากบ ก็ยัง อุตส่าห์ แนะนำ สิ่งที่ถูกต้องกับ น้องๆเสมอ  อันที่จริง ว่าจะโพสมาซัก วัน สอง วันแล้วครับ  แต่หาไม่เจอ ขี้เกียจ  แต่พอโดนเข้าเอง เลยจัดไปซัก 1 ดอกครับ  เข้ากับสถานการณ์ดีครับ 5555

"สาระ" มันอยู่ในสมอง ไม่จำเป็นต้องป่าวประกาศให้ใครรู้ .. คมปะ 5555+  ;)

พี่เบื่อพวกพระเอก !!! ชีวิตนี้ พี่เห็นพระเอกมามากพอละ 5555+  ;D

อู๊ยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด คมกริบ บาดมือ 5555

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:25:23 »

พี่เบื่อพวกพระเอก !!! ชีวิตนี้ พี่เห็นพระเอกมามากพอละ 5555+  ;D

อู๊ยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดด คมกริบ บาดมือ 5555

กด Like กด Like ^O^

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:34:19 »
เอ้า มาดูกันหน่อยเร๊ววววววว   สาระนะเนี่ย ^_^

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:36:30 »
เอ้า มาดูกันหน่อยเร๊ววววววว   สาระนะเนี่ย ^_^

เชื่อไหม 3 หน้าก็ไม่ถึง 5555555555

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:40:45 »

เชื่อไหม 3 หน้าก็ไม่ถึง 5555555555

ผมก็ว่างั้นครับ  สงสัยต้องให้บอร์ดเงียบ ถึงจะมีความสุขกัน 5555+

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:44:36 »
ยกเว้นกระทู้สาระของพี่เบียไว้คนนึงนะ เพราะพี่เบียพิสูจน์ให้พวกเราเห็นมาเป็นระยะเวลายาวนานมากพอแล้ว ว่าพี่เบียเป็นพระเอกตัวจริง !!

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:48:11 »
ยกเว้นกระทู้สาระของพี่เบียไว้คนนึงนะ เพราะพี่เบียพิสูจน์ให้พวกเราเห็นมาเป็นระยะเวลายาวนานมากพอแล้ว ว่าพี่เบียเป็นพระเอกตัวจริง !!

จริงครับ  และยังมีน้าๆอีกหลายท่านที่ให้ข้อมูลดีๆ แม่นยำ และมีสาระประโยชน์ครับ  แต่ไม่ได้ปักหมุด ต้องมาคอยตอบปัญหาเดิมๆซ้ำๆ น่าเห็นใจครับ

อ้อ น้ากบ ก็โดนบ่อยนี่ครับ 555+

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:51:36 »

จริงครับ  และยังมีน้าๆอีกหลายท่านที่ให้ข้อมูลดีๆ แม่นยำ และมีสาระประโยชน์ครับ  แต่ไม่ได้ปักหมุด ต้องมาคอยตอบปัญหาเดิมๆซ้ำๆ น่าเห็นใจครับ

อ้อ น้ากบ ก็โดนบ่อยนี่ครับ 555+

ไม่เป็นไร ดูคลิบโป๊ไปพลาง ตอบคำถามซ้ำ ๆไปพลาง เพลินดี มีสาระอย่างแรง  55555555555+

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:52:22 »

อย่าตัดสินแค่หัวกระทู้ บางทีหัวกระทู้ว่าไร้สาระ ในกระทู้อาจโคดไร้สาระกว่านั้ีนอีกก็ได้ 55555+

หรืออาจมีสาระประโยชน์กับชีวิตคุณมากกว่ากระทู้ที่จั่วหัวว่ามีสาระสร้างสรรอีกก็ได้

+10000000ครับ   ผมชอบหาสาระในความไร้สาระมากกว่าครับเป็นสัจจะธรรมของชีวิตดีครับ

ถ้าผมจะเอาสาระล้วนเข้าเวปธรรมะก็ใด้   หรือถ้าผมเอาอีกส่วนหนึ่งของชีวิตผมมาโพสต์(ธรรมะล้วนๆ)

มันจะฮาเอานะครับ  555555+
noomxman

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 16:56:50 »

+10000000ครับ   ผมชอบหาสาระในความไร้สาระมากกว่าครับเป็นสัจจะธรรมของชีวิตดีครับ

ถ้าผมจะเอาสาระล้วนเข้าเวปธรรมะก็ใด้   หรือถ้าผมเอาอีกส่วนหนึ่งของชีวิตผมมาโพสต์(ธรรมะล้วนๆ)

มันจะฮาเอานะครับ  555555+

5555+  น้าหนุ่ม ก็ถ่อมตัวเกินไปครับ  จัดฮาๆมาซักเรื่องเลยครับ 5555+