Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ ก็เหมือน ผู้หญิง  (อ่าน 6692 ครั้ง)

kaizer123

• member
Re: กีต้าร์ ก็เหมือน ผู้หญิง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 19:59:32 »
ผมไม่ชอบทรงจัมโบ้ครับ 55555

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 20:06:33 »
ผมไม่ชอบทรงจัมโบ้ครับ 55555

แหม๋  ชอบ Baby สินะครับ อิอิ ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 20:47:51 »
มีส่วนโค้ง ส่วนเว้าเหมือนกัน  บ้างก็ OM บ้างก็จัมโบ้ แล้วแต่ความชอบและรสนิยม
นานไปก็ป่องได้เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับเจ้าของว่าเล่นบ่อย และหนักแค่ไหน ดูแลดีรึเปล่า
เวลาแสดงความรักต้องเข้าไปโอบกอดเหมือนกัน  อาจมีลูบไล้บ้างตามความหื่นกระหาย ^_^
จะมีเสียงครวญครางเวลาใช้งานออกมาเหมือนกัน แต่กีต้าร์เวลาไม่เล่นมันจะเงียบ -_-"
เสียตังกว่าจะได้มาเหมือนกัน แต่กีต้าร์ครั้งเดียวจบ อาจเสียค่าซ่อมบ้าง แต่นานกว่าจะชำรุด
ทำให้เราอยากอยู่กับบ้านเหมือนกัน แต่พอเห็นตัวใหม่ถูกใจกว่า ก็อยากมีใหม่เหมือนกัน
แต่กีต้าร์ไม่ว่าอะไรถ้าจะมีตัวใหม่เพิ่ม -_-"
เวลามีคนมาชมจะภูมิใจเหมือนกัน แต่ถ้ามันคิดจะลองเล่น มีเคือง-_-"
กีต้าร์ยิ่งเล่นยิ่งเสียงดี แต่สตรีปากดีทุกวัน
กีต้าร์ไม่เคยงอแงเอาโน่นเอานี่ แต่สตรีจะเอาอย่างโน้น อย่างนี้ ทุกวัน
กีต้าร์นานวันยิ่งวินเทจ และทรงคุณค่า แต่สตรีกาลเวลามักพรากคุณค่าจากใบหน้าเสมอ
กีต้าร์ซื้อขายได้ราคา แต้ถ้าคิดจะทอดทิ้งภรรยา ให้รู้ไว้ว่า "มึงตายแน่นอน" 55555

ขำๆนะครับ และสิ่งหนึ่งที่ลืมไม่ได้คือ กีต้าร์และภรรยา เราก็รักและปราถนาจะอยู่ร่วมกันตลอดไป ^_^

พี่อิ๊พ เหมือนอัดอั้นตันใจ มานานนับปี 55+  ต้องขอบคุณ พี่ zuchin ที่ตั้งกระทู้นี้ให้ระบายนะครับ 55+

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 23:12:33 »

พี่อิ๊พ เหมือนอัดอั้นตันใจ มานานนับปี 55+  ต้องขอบคุณ พี่ zuchin ที่ตั้งกระทู้นี้ให้ระบายนะครับ 55+

ไหนๆก็ไหนๆ แล้วครับ 55555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 09:58:13 »
มีซาวนด์โฮลเหมือนกัน  ;D

พี่ โผม   เอง คร๊าบบบบบบบบบ...................55555

Guitar_Joe

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 10:03:51 »
กีต้าร์ที่บ้านผม พออายุมากขึ้น เพี้ยนบ่อยมาก ห้าๆๆ มาแอบอ่่านป่ะว้า เดี๋ยวงานงอก
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 10:32:38 »
กีต้าร์ที่บ้านผม พออายุมากขึ้น เพี้ยนบ่อยมาก ห้าๆๆ มาแอบอ่่านป่ะว้า เดี๋ยวงานงอก

กีต้าร์ที่บ้าน อ่านหนังสือได้ด้วยเหรอครับ แน่ใจนะว่าไม่ใช่อย่างอื่นครับ 55555+

cha-cha

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 11:36:30 »
ภรรยาของนักกีตาร์บางคนบ่นสามีว่าเล่นแต่กีตาร์อยู่นั่นแหล่ะ ทีตรูไม่เห็นอยากจะเล่นเลย ฮา...เมียใครหว่า น่าฉงฉาน
ผู้หญิงบางคนก็อิจฉากีตาร์ครับ อยากโดนกอดแล้วเล่นมั่ง...กึ๋ยส์ อย่างในเพลง Spanish Guitar ของ Toni Braxton ครับ ใครไม่เคยฟังไปหาฟังกันดู เซ็กซี่มากครับ

I wish that I was in your arms like that Spanish guitar.
   And you would play me through the night 'till the dawn.
   I wish you'd hold me in your arms like that Spanish guitar.
   All night long,I'd be your song.

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 11:41:20 »
ภรรยาของนักกีตาร์บางคนบ่นสามีว่าเล่นแต่กีตาร์อยู่นั่นแหล่ะ ทีตรูไม่เห็นอยากจะเล่นเลย ฮา...เมียใครหว่า น่าฉงฉาน
ผู้หญิงบางคนก็อิจฉากีตาร์ครับ อยากโดนกอดแล้วเล่นมั่ง...กึ๋ยส์ อย่างในเพลง Spanish Guitar ของ Toni Braxton ครับ ใครไม่เคยฟังไปหาฟังกันดู เซ็กซี่มากครับ

I wish that I was in your arms like that Spanish guitar.
   And you would play me through the night 'till the dawn.
   I wish you'd hold me in your arms like that Spanish guitar.
   All night long,I'd be your song.

ก็น่าจะอิจฉาอยู่หรอกครับ ก็กอดเช้า กอดเย็น ลูบไล้ ระบายอารมณ์ขนาดนั้น ก่อนเล่น และหลังเล่นก็ทะนุถนอม ลิ้นไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอม   แต่กับภรรยา แทบจะตรงกันข้ามกันเลยทีเดียวครับ 55555+

cha-cha

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 11:48:14 »
ก็น่าจะอิจฉาอยู่หรอกครับ ก็กอดเช้า กอดเย็น ลูบไล้ ระบายอารมณ์ขนาดนั้น ก่อนเล่น และหลังเล่นก็ทะนุถนอม ลิ้นไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอม   แต่กับภรรยา แทบจะตรงกันข้ามกันเลยทีเดียวครับ 55555+
[/quote]

นักกีตาร์ท่านนั้นเผยตัวแล้วครับพี่น้อง โถ..นึกว่าใครที่หนาย น้า Aip ของพวกเรานี่เอง
กร๊าก... 

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 11:50:17 »

นักกีตาร์ท่านนั้นเผยตัวแล้วครับพี่น้อง โถ..นึกว่าใครที่หนาย น้า Aip ของพวกเรานี่เอง
กร๊าก... 

o.O"   อ๊ะ  ตายล่ะ เผลอไป เจ๊ เค้าจะเข้ามาอ่านมั๊ยเนี่ย

Guitar_Joe

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 12:50:12 »
บางคนก็ชอบแลกกันเล่นแล้วก็มาวิจารณ์ว่าเสียงดี เสียงไม่ดี แว๊ก จะติดเรทไม๊เนี่ย
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 13:35:57 »
บางคนก็ชอบแลกกันเล่นแล้วก็มาวิจารณ์ว่าเสียงดี เสียงไม่ดี แว๊ก จะติดเรทไม๊เนี่ย

ไม่หรอกครับ กีต้าร์ก็ต้องแลกกันเล่นได้ ไม่ผิดหรอกครับ ^_^