Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเเนะนำร้านซ่อมกีต้าโปร่ง ดีดีใน((ก.ท.ม))ให้ผมหน่อยคับ  (อ่าน 1435 ครั้ง)

Bon_Nirvana

• member
คือจะเอากีต้าไปซ่อมอ่ะคับใครพอจะมีร้านดีดีเจ่งๆ ขอเอาเเต่ใน ก.ท.ม นะคับ  ฝั่งธนได้ยิ่งดีเลย55+  ขอบพระคุณมากคับ

Peavey

• member
จรัญ ซอยเท่าไหร่ไม่รู้

ช่าง โจนส์  ดีมาก แต่นานมากๆ เช่นกัน อาจจะต้องทิ้งไวเป้นเดือน อิอิ

Mr.Gula101

• member
กทม.ไม่เคยซ่อมครับ เคยแต่แถวท่าน้ำนนท์ฯ แต่ตอนนี้ช่างแถวท่าน้ำนนท์ฯกำลังสำลักน้ำ....55....

annop

• member
แนะนำช่างนิด ถนนศรีอยุธยาครับ

เก่ง และ อัธยาศัยดีมาก