Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หรือ ว่าที่จริงเล้ว น้ำที่ท่วมเป็นเพียงเกมการเมือง(ขอระบาย จากใจ)  (อ่าน 21679 ครั้ง)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

ดีนะที่ผมเคยฝึกอยู่กับการไม่มีน้ำประปาไม่มีไฟฟ้าเป็นเดือนๆใด้จะใด้ใช้ประโยชน์ก็คราวนี้ละครับ 5555+

อ่อ  ประโยชน์ของการไม่ยอมจ่ายค่าน้ำค่าไฟนี่เอง อิอิ

ถูกต้องแล้วคร้าบ........"อะจึ๊ยส์";D ;D ;D ;D
noomxman

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย

ดีนะที่ผมเคยฝึกอยู่กับการไม่มีน้ำประปาไม่มีไฟฟ้าเป็นเดือนๆใด้จะใด้ใช้ประโยชน์ก็คราวนี้ละครับ 5555+

อ่อ  ประโยชน์ของการไม่ยอมจ่ายค่าน้ำค่าไฟนี่เอง อิอิ

ถูกต้องแล้วคร้าบ........"อะจึ๊ยส์";D ;D ;D ;D

ระวังเจอ ย้อน หลังนะครับ รัฐยิ่งชอบทำอะไรเหนือความคาดหมายอยู่ด้วยครับ 5555+
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

MUI

• member
แค่ฉากหลัง ก็ตกแล้ว

(มีทั้งโรคอหิวาต์ มีทั้ง HUM......)(โอ๊ย...ว่าจะว่าตั้งแต่วันแรกแล้ว)

ท่าน ๆ ทั้งหลาย ดูแล้วเจอไรมั่ง ฮับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Aip studio

• member
แค่ฉากหลัง ก็ตกแล้ว

(มีทั้งโรคอหิวาต์ มีทั้ง HUM......)(โอ๊ย...ว่าจะว่าตั้งแต่วันแรกแล้ว)

ท่าน ๆ ทั้งหลาย ดูแล้วเจอไรมั่ง ฮับ

ผมความรู้น้อย อ่ะครับ มันมีอะไรซ่อนอยู่เหรอครับ ไม่ทราบจริงๆครับ -_-"
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
น้าอิ๊บดูดีๆ
ในภาพมันมี ห สระ อา ไม้เอก
กับ สระ อำ ไงครับ
:)

nantfa

• member
สวัสดี วันน้ำมาก ......... น้าๆ ทุกท่าน

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ผมมองอย่างนี้ครับ
ดูที่สีประเทศไทยซิ น้ำแมร่งท่วมเต็มประเทศแล้วเห็นมั้ยครับ

Aip studio

• member
ผมมองอย่างนี้ครับ
ดูที่สีประเทศไทยซิ น้ำแมร่งท่วมเต็มประเทศแล้วเห็นมั้ยครับ

อ่า  ขอบคุณ น้าน๊อค กับ น้าเบียร์ครับ พอดูแล้ว มันรันทดจังครับ T^T

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
แสดงให้เห็น ถึงความเอาใจใส่อย่างมาก    ขนาดเรื่องเล็กๆ มันยังไม่ใส่ใจ แล้ว มันจะใส่ใจ กับเรื่องใหญ่ๆ ได้ยังไงครับ

Aip studio

• member
แสดงให้เห็น ถึงความเอาใจใส่อย่างมาก    ขนาดเรื่องเล็กๆ มันยังไม่ใส่ใจ แล้ว มันจะใส่ใจ กับเรื่องใหญ่ๆ ได้ยังไงครับ

แหม๋  ก็เค้า " เอาอยู่ "   ไงครับ 5555+

Jack of Clubs

• member
ผมว่า Admin ควรพิจารณากระทู้นี้ได้แล้วนะครับ ก่อนจะลุกลามบานปลาย.....เพราะสถานที่แห่งนี้ไม่ควรเอาประเด็นที่เกี่ยวโยงในเรื่องการเมืองและวิกฤตการมาเกี่ยวข้อง....มิตรภาพทางดนตรีที่สั่งสมกันมาอาจต้องร้าวรานจากเพียงแค่...คิดต่างกันทางการเมือง

ยังมีเวบอื่นๆที่เปิดโอกาสให้ได้commentกันมากมาย .......ด้วยความเคารพครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ผมว่าเรื่องการเมืองอาจจะไม่สมควรเท่าไหร่ แต่เรื่องวิกฤตการต่างๆ ผมว่าควรอนุญาตให้พูดคุยกันได้นะครับ

desti

• member
ผมว่าเรื่องการเมืองอาจจะไม่สมควรเท่าไหร่ แต่เรื่องวิกฤตการต่างๆ ผมว่าควรอนุญาตให้พูดคุยกันได้นะครับ
น้าคงต้องอ่านหัวข้อกระทู้ให้เข้าใจใหม่นะครับหรือผมเข้าใจไปเอง

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
น้าคงต้องอ่านหัวข้อกระทู้ให้เข้าใจใหม่นะครับหรือผมเข้าใจไปเอง

เรื่องการเมืองและวิกฤตการมาเกี่ยวข้อง

ขึ้นไปอ่านเม้นก่อนหน้าผมซัก 2 รอบก่อนนะครับ จะได้เข้าใจ ว่าผมหมายความว่าอะไร

ผมไม่เห็นด้วยกับกระทู้การเมืองในนี้อยู่แล้ว ผมจึงได้บอกว่า "เรื่องการเมืองอาจไม่สมควรเท่าไหร่"
แต่เม้นก่อนหน้าผม เหมารวมเรื่องวิกฤตการณ์ต่างๆ ไว้ด้วย ผมจึงบอกว่า "เรื่องวิกฤตการณ์ ผมว่าควรอนุญาตให้พูดคุยกันได้"

เข้าใจยังครับ

Near Dawn

• member

เรื่องการเมืองและวิกฤตการมาเกี่ยวข้อง

ขึ้นไปอ่านเม้นก่อนหน้าผมซัก 2 รอบก่อนนะครับ จะได้เข้าใจ ว่าผมหมายความว่าอะไร

ผมไม่เห็นด้วยกับกระทู้การเมืองในนี้อยู่แล้ว ผมจึงได้บอกว่า "เรื่องการเมืองอาจไม่สมควรเท่าไหร่"
แต่เม้นก่อนหน้าผม เหมารวมเรื่องวิกฤตการณ์ต่างๆ ไว้ด้วย ผมจึงบอกว่า "เรื่องวิกฤตการณ์ ผมว่าควรอนุญาตให้พูดคุยกันได้"

เข้าใจยังครับ

เห็นด้วยกับน้าเดียร์คัรบ เรื่องวิกฤตการณ์ ควรจะพูดได้ แต่ไม่ควรเอาการเมืองมาเกี่ยวข้อง แค่นั้นเองครับ ^^
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก...

clapton_slow

• member
ปิด ทู้ ดีกว่า......
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
:)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
อนุมัติ อิอิ

rutthakit

• member
ขนาดกีต้าร์ยังชอบคนละยี่ห้อเลยครับ คุยในเรื่องที่ทำให้เกิดมิตรภาพกันดีกว่าครับ การเมืองต้องคุยกับคอเดียวกันเท่านั้นไม่งั้นไม่มีทางจบครับ ด้วยความเคารพความคิดเห็นของน้าๆทุกท่านจริงๆ