Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Fingerstyle Exercises วอร์มนิ้วก่อนเล่นครับ  (อ่าน 1631 ครั้ง)

Chin 'BlueIndy

• member
  • TheBlueIndy ดนตรีชิลชิล...!!!!
    • TheBlueIndy
Fingerstyle Exercises วอร์มนิ้วก่อนเล่นครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 12:47:02 »
Fingerstyle Exercises 1-15

ผมเจอมาน้าคนนี้เล่นสไตล์บูมชิกเยอะมากครับ เก่งด้วย

น้าท่านไหนเก่งบูมชิก สอนเทคนิคผมบ้างนะครับ ขอบคุณครับบบ ^^  ;D

มีกีต้าร์อยู่ตัวนึง น่าจะเป็นรุ่นเดียวกับในรูปของน้าเฮม นะครับ **น้าเฮ็มรายงานตัวด้วยครับ อยากทราบว่ายี่ห้ออะไร รุ่นอะครับผม

Chin 'BlueIndy

• member
  • TheBlueIndy ดนตรีชิลชิล...!!!!
    • TheBlueIndy
Re: Fingerstyle Exercises วอร์มนิ้วก่อนเล่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 12:48:19 »
http://www.youtube.com/user/guitargt#p/u/50/Ie7mborKcHc

ตัวนี้เหมือนในรูปของน้าเฮ้มเลยครับ ดูจากขอบตรงบอดี้อะครับ

Bobbybrown

• member
Re: Fingerstyle Exercises วอร์มนิ้วก่อนเล่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 14:33:25 »
มีประโยชน์มากๆ ครับน้า ขอบคุณที่นำมาตีแผ่ อิอิอิ

iamoh

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 19:15:36 »
แน่นอนครับคนนี้  Guitar gt