Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [เซ็ง]ช่วยปลอบใจ+แชร์ประสบการณ์ให้ผมฟังหน่อยครับ..  (อ่าน 7639 ครั้ง)

nong

• member
ตอนนี้ถ้าคิดจะอพยบ ต้องรีบแล้วครับ อย่าเชื่อ รัฐบาล   นวนคร ล่ม เพราะเชื่อรัฐบาลเนี่ยแหละ
อย่างน้า เบียร์ว่ามาเลยครับ ใครอยู่บนแนวน้ำไหล เก็บข้าวของแพ๊คเตรียมพร้อมไว้เลย ครับอย่าประมาทเพราะเวลาน้ำมาจริงๆมันจะลนลานทำอะไรไม่ถูก แล้วมันก็ไม่ได่ขึ้นแค่วันละ สองสามเซนฯ มันขึ้นมาคืนเดียวล่อไปเมตรครึ่ง คนที่เค้าให้ข่าวทางทีวี ก็แค่พูด ผมไม่อยากพาดพิงถึงท่านนายกแสนสวย เพราะท่านก็คงฟังคำโกหกมาจากลิ่วล้ออีกที  แต่ผมมันคนอยู่กับสายน้ำ เห็นมาเยอะ  เจอมาแยะ สูญเสียไปไม่รู้เท่าไหร่......จง   เตรียม  พร้อม

yod69

• member
วิธีการใช้ฮาร์ดเคส (ของผม)

ให้ง้างฝากล่องเล็กเก็บของ ยันฝาฮาร์ดเคสไว้ทุกครั้งที่เปิดฮาร์ดเคส

ซึ่งขณะที่กำลังง้าง...นั่นหมายถึงว่า กีต้าร์ได้ออกมาจากกระดองอย่างปลอดภัย

(จะให้หอมสดชื่นเหมือนนั่งในรถ..ก่อนทิ้ง ก็นำมาอบในฮาร์ดเคสซัก 2-3 วัน)
ตอนแรกนึกว่าน้ำยาทาเล็บ!!!