Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ถามขำๆ] ถ้าน้ารู้ตัวว่ากำลังโดนแอบถ่าย.. (กัปตันเบียร์พาไปทะเลแล้วจ๊ะ)  (อ่าน 7483 ครั้ง)

Aum_GuitarNoob

• member
Re: [ถามขำๆ] ถ้าน้ารู้ตัวว่ากำลังโดนแอบถ่าย..
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:16:04 »
คำเดียวสั้น ๆ ..... "ยอม" ..... ครับ 555555

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: [ถามขำๆ] ถ้าน้ารู้ตัวว่ากำลังโดนแอบถ่าย..
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:16:27 »

สาวในรูปน่ารักเชียวครับ ^^

แฟน นู๋เองฮับ ขอบคุณครับที่ชม  ช่างไม่เหมาะกับ ชายขี้ริ้วอย่างผมเอาซะเลย T^T    

เวิร์ค ครับน้าอิป  ชาวคณะเรา เริ่ม ปึ๊กขึ้นทุกวันๆ ..........5555

ก็มีผู้นำที่ทั้งเก่งและคิดมุกได้ว่องไว อย่างน้าเบียร์ นี่แหล่ะครับ เลยก้าวหน้าไว 5555
(ใครจะโทษ โทษ น้าเบียร์นะครับ อิอิ^^)

ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:17:17 »
ผมว่า ถ้ารู้ตัวว่าปวด ควรเข้าห้องน้ำครับ ไม่ควรแอบถ่าย เพราะบางทีม๋ามันมารอถ่ายที่ตรูดของเราเลย

5555555+   แอบถ่าย 5555+  ^O^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:17:32 »
จับคอร์ด  Bbm7/11b5sus9  (บีแฟลทไมเน่อร์เซเว่นอีเลเว่นแฟลทไฟว์ซัซไนท์)

เท่มั๊ยหละพ่อคู๊ณณณณณณณณณณณ........กร๊ากกกกกกกกกก

บีแฟลทไมเน่อร์  = Bbm
เซเว่นอีเลเว่น = เล่นที่เซเว่น
แฟลทไฟว์ =แล้วย้ายไปเล่นบนแฟลตชั้น 5
ซัซไนท์ = ซัดมันซัก 9 รอบ

^_^ 5555555+

โห กำลังจะถามว่าจับยังไงเลย กระจ่างใจเลยครับน้า
:)

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:19:38 »

สาวในรูปน่ารักเชียวครับ ^^

แฟน นู๋เองฮับ ขอบคุณครับที่ชม  ช่างไม่เหมาะกับ ชายขี้ริ้วอย่างผมเอาซะเลย T^T    

ผมหมายถึงสาวผมสั้นเสื้อดำที่นั่งเล่นกีต้าร์อยู่นะครับ 5555555555555555

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:21:31 »

โห กำลังจะถามว่าจับยังไงเลย กระจ่างใจเลยครับน้า

ในรูป ยังไม่ถูกคอร์ดครับ  ถ้าจะให้ถูก ต้องเล่นในเซเว่น แล้วย้ายไปเล่นบนแฟลตชั้น 5 ด้วยครับ 5555555+

Aip studio

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 14:22:30 »

ผมหมายถึงสาวผมสั้นเสื้อดำที่นั่งเล่นกีต้าร์อยู่นะครับ 5555555555555555

o.O" เย้ยยย  อย่าส่งสายตาแบบนั้นมาครับ ขนลุก!!!!!

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ตกลงจะจับคอร์ดอะไร กันมั่งครับ ถ้าโดนแอบถ่าย................ยังทันมั๊ยครับ น้าหมู...........อิอิ

Aip studio

• member
ตกลงจะจับคอร์ดอะไร กันมั่งครับ ถ้าโดนแอบถ่าย................ยังทันมั๊ยครับ น้าหมู...........อิอิ

โดน คอร์ด น้าเบียร์ คนเดียวก็ กระอักแล้วครับ 55555555+

• member

มันออกจากฝั่งโบกมือลาลูกเมียตั้งแต่คอนโดของน้าเบียร์แล้วครับ -*- 5555

Aip studio

• member

มันออกจากฝั่งโบกมือลาลูกเมียตั้งแต่คอนโดของน้าเบียร์แล้วครับ -*- 5555

+++100 ^O^

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

+++100 ^O^

พักนี้ยิ่งเห็นแต่น้ำหาฝั่งไม่ค่อยเจออยู่ด้วยครับ 5555+

noomxman

FOTOBEER

• member

เอ้า มีสาระซะหน่อยนึงเดี๋ยว น้าหมูแกจะน้อยใจ

คอร์ดแบบนี้ จะเจอบ่อยในเพลงJazz ครับ ตอนจะใช้คอร์ดพวกนี้ เวลาโซโล่ จะใช้สเกลมาโซโล่ไม่ได้ ต้องใช้การแตกคอร์ด หรือกระจายโน๊ตในคอร์ดมาโซโล่ เป็นตัวๆ ไปครับ  ซึ่งไม่สามารถเขียนให้เข้าใจกันได้แค่ 3-4 บรรทัด ต้องไล่กันยาว  เอาเป็นว่า เสียงของคอร์ด นี้ เท่ อย่าบอกใครเชียวครับ ลองจับเล่นดู  ;D

Aip studio

• member

เอ้า มีสาระซะหน่อยนึงเดี๋ยว น้าหมูแกจะน้อยใจ

คอร์ดแบบนี้ จะเจอบ่อยในเพลงJazz ครับ ตอนจะใช้คอร์ดพวกนี้ เวลาโซโล่ จะใช้สเกลมาโซโล่ไม่ได้ ต้องใช้การแตกคอร์ด หรือกระจายโน๊ตในคอร์ดมาโซโล่ เป็นตัวๆ ไปครับ  ซึ่งไม่สามารถเขียนให้เข้าใจกันได้แค่ 3-4 บรรทัด ต้องไล่กันยาว  เอาเป็นว่า เสียงของคอร์ด นี้ เท่ อย่าบอกใครเชียวครับ ลองจับเล่นดู  ;D

อ้าว ตกลงไม่ต้องไปเล่น บนแฟลตชั้น 5 แล้วสินะครับ อิอิ^^

FOTOBEER

• member
เด๊่ยวก็จะตกลงมาจากชั้น 5 นะครับ  สูงไป มิควรเ่ลน.............อิอิ

FOTOBEER

• member
เจ้าของกระทู้ มันยังไม่เห็น...............อิอิ

• member
ก็ลองเล่นเอาหลักฐานมายันขนาดนี้ ก็ขอประกาศยุบสภา ณ บัดนาว -.-